Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ 50kg bag sodium carbonate light ] trận đấu 28 các sản phẩm.
99% tối thiểu Natri cacbonat Soda Ash Light được sử dụng trong chất tẩy rửa thủy tinh
| Số CAS: | 497-19-8 |
|---|---|
| mf: | Na2CO3 |
| Vẻ bề ngoài: | bột trắng |
Bột Soda nhẹ kết tinh màu trắng CAS 497-19-18 Phê duyệt ISO
| mật độ xếp chồng: | 500-600kg/m³ |
|---|---|
| HS: | 2836200000 |
| CAS: | 497-19-18 |
99.2% Min Assay Soda Ash Light Na2co3 CAS số 497-19-8 Cho hiệu suất đáng tin cậy
| trọng lượng phân tử: | 105,99 G/mol |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Soda tro nhẹ |
| PH: | 9,2-10,2 |
Công thức phân tử Na2CO3 Soda Ash Light With High PH 9.2-10.2 CAS số 497-19-8
| túi tùy chỉnh: | Khả năng chấp nhận trên 200 tấn |
|---|---|
| Số CAS: | 497-19-8 |
| PH: | 9,2-10,2 |
Tối ưu hóa mức độ PH với Soda Ash Light Assay 99,2% PH 9,2-10,2 497 19 8 Sds
| Số CAS: | 497-19-8 |
|---|---|
| túi tùy chỉnh: | Khả năng chấp nhận trên 200 tấn |
| PH: | 9,2-10,2 |
Natri carbonate là một chất đa năng với công thức phân tử Na2CO3
| trọng lượng phân tử: | 105,99 G/mol |
|---|---|
| độ hòa tan: | Hoà tan trong nước |
| PH: | 9,2-10,2 |
497 19 8 Số Cas Đá soda nhẹ để tăng hiệu suất công nghiệp
| Thể loại: | Cấp công nghiệp/thực phẩm |
|---|---|
| Công thức phân tử: | Na2CO3 |
| độ hòa tan: | Hoà tan trong nước |
Chất hòa tan trong nước Soda Ash Light Na2CO3 Thẻ tùy chỉnh hơn 200 tấn
| trọng lượng phân tử: | 105,99 G/mol |
|---|---|
| xét nghiệm: | 99,2% tối thiểu |
| Thể loại: | Cấp công nghiệp/thực phẩm |
85% Magie Oxide Phân bón nhẹ đốt cháy cấp công nghiệp
| phân loại: | Magie Oxit |
|---|---|
| EINECS Không: | 215-171-9 |
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp công nghiệp |
Nahco3 Powder Sodium Bicarbonate Salt Baking Soda Washing Soda Cas 144-55-8 Price Per Ton
| Bưu kiện: | Túi PP+50kg PP+ |
|---|---|
| Vật mẫu: | Tự do 500g-1000g |
| Hạn sử dụng: | 2 năm |

