Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ feso4 7h o ferrous sulfate chemical ] trận đấu 6 các sản phẩm.
FeSO4•7H₂O Hóa chất Sắt Sulfate 98% Sắt Sulfate Heptahydrate 25KG
| CAS: | 7720-78-7 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 98% |
| Bưu kiện: | 25kg/50kg/1000kg/Bao bì tùy chỉnh |
98% hóa chất sắt sunfat tối thiểu sắt sunfat Heptahydrat Phê duyệt của SGS
| Vài cái tên khác: | Copperas |
|---|---|
| Số EINECS: | 238-676-6 |
| Ứng dụng: | Chất làm sạch nước và khử trùng |
Phân bón bột Ferrous Sulfate Heptahydrate hết hạn sử dụng 2 năm, hàm lượng As thấp
| MOQ: | 10Tons |
|---|---|
| Packaging: | 25kg/50kg/1000kg Can Be Customized |
| Color: | Green |
Dạng hạt tinh thể màu xanh lá cây tinh thể màu xanh lá cây cấp công nghiệp
| CAS: | 7720-78-7 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 98% |
| Bưu kiện: | 25kg/50kg/1000kg/Bao bì tùy chỉnh |
Ướt khô Sắt Sulphate Heptahydrate Vitriol Sắt Sắt Sulfate Cas 7720-78-7
| phân loại: | sunfat |
|---|---|
| CAS.Không: | 7720-78-7 |
| Ứng dụng: | Phân bón/chất làm sạch nước |
Bột tinh thể Sulphate sắt Heptahydrate Không hòa tan trong nước 0,5% MAX Einecs số 238-676-6
| Không tan trong nước: | tối đa 0,5% |
|---|---|
| mùi: | không mùi |
| THIÊN NHIÊN: | Muối kim loại nổi tiếng nhất |
1

