Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ glass making sodium carbonate soda ash ] trận đấu 19 các sản phẩm.
Na2CO3 Soda Ash dày đặc cho khu vực thông gió tốt Không mùi
| công thức hóa học: | Na2CO3 |
|---|---|
| Điểm nóng chảy: | 851 °C |
| Sự xuất hiện: | bột trắng |
Natri carbonate là một chất đa năng với công thức phân tử Na2CO3
| trọng lượng phân tử: | 105,99 G/mol |
|---|---|
| độ hòa tan: | Hoà tan trong nước |
| PH: | 9,2-10,2 |
High Quality 99.2% Purity Industrial Grade Sodium Carbonate Dense Soda Ash For Glass Detergents
| Đóng gói: | Túi 25kg/ 50kg/ 1000kgs |
|---|---|
| Mã HS: | 2836200000 |
| Vật mẫu: | Trong vòng 1000g Miễn phí |
Công nghiệp hóa học công thức natri carbonate Soda Ash cho EINECS số 231-867-5 chất làm luồng
| HS: | 2836200000 |
|---|---|
| CAS: | 497-19-8 |
| Thanh toán: | TTLC |
Bột Soda nhẹ kết tinh màu trắng CAS 497-19-18 Phê duyệt ISO
| mật độ xếp chồng: | 500-600kg/m³ |
|---|---|
| HS: | 2836200000 |
| CAS: | 497-19-18 |
Hạt natri clorua 99% muối tinh luyện 60-80 lưới CAS 7647-14-5
| phân loại: | clorua |
|---|---|
| Không có.: | 7647-14-5 |
| mf: | Nacl |
Industrial Grade White Powder 99% 25 Kg Price Sodium Sulphate Anhydrous 7757-82-6
| Mã HS: | 2833110000 |
|---|---|
| Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Vật mẫu: | Miễn phí 500g |
60 Lưới 99,1% Độ tinh khiết của muối để xử lý nước CAS 7647-14-5 NaCl
| thanh lọc: | 99,1% tối thiểu |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Khử trùng xử lý nước |
| Kho: | Nơi khô mát |
JIUCHONG 9.5kg / 50 / 25kg phân bón kali sulphate 0-0-50
| Tên sản phẩm: | Pottasium sulfate |
|---|---|
| Trọng lượng phân tử: | 174.259 |
| giấy chứng nhận: | ISO, COA, MSDS |

