Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ magnesium oxide powder ] trận đấu 149 các sản phẩm.
JIUCHONG Calcium Carbonate bột Caco3 chất lượng cao
| tên khác: | đá vôi |
|---|---|
| Mật độ: | 2,93 g/ml ở 25 ° C |
| Hình dạng: | Bột trắng |
Magiê Clorua khan dạng bột màu trắng MgCl2 hòa tan 99% trong nước
| moq: | 25kg |
|---|---|
| Công suất thùng chứa: | 25 tấn |
| độ tinh khiết: | 99% |
Mẫu miễn phí Calcium Chloride Anhydrous Desiccant Powder 94% Cacl2 Chất bột khoáng được sử dụng trong thức ăn chăn nuôi
| Mô hình NO.: | 94% |
|---|---|
| Sự xuất hiện: | Bột màu trắng, dạng viên |
| Mã Hs: | 2827200000 |
99% Hàm lượng Magiê Sulfate Monohydrat Bột viên hình cầu MgSO4.H2O
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp thực phẩm, cấp công nghiệp |
| mf: | MgSO4.H2O |
Phân bón lớp Magiê Sulfate Monohydrat bột MgsoH2O
| Tên: | Magiê Sulphate Monohydrat |
|---|---|
| Công thức phân tử: | Mgso H2O |
| sử dụng: | Phân bón |
Xử lý nước Bột kết tinh Ferrous Sulphate Heptahydrate 98%
| Tên: | Sắt Sulfate Heptahydrate |
|---|---|
| CAS.Không: | 7720-78-7 |
| độ tinh khiết: | 98% |
Bột không nước đa chức năng Anhydro Magnesium Chloride For Agricultural Cement
| Sự xuất hiện: | Bột trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | tối thiểu 99% |
| Bao bì: | 25kg / 50kg / 1000kg |
Bột natri metabisulfite cấp thực phẩm Na2S2O5 96% 97% Chất tẩy trắng
| MÃ HS: | 2832100000 |
|---|---|
| Tên khác: | Sodium metabisulfite |
| Vẻ bề ngoài: | Bột tinh thể trắng |
Bột trắng Canxi Cacbonat CaCO3 dùng trong công nghiệp, tỷ trọng 2.93 g/ml ở 25 °C
| tên khác: | đá vôi |
|---|---|
| Mật độ: | 2,93 g/ml ở 25 ° C |
| Điểm nóng chảy: | 825 ° C. |
99% Quality Food Grade Nahco3 Baking Soda Powder Sodium Bicarbonate nahco3 powder
| Trọng lượng phân tử: | 84,01 |
|---|---|
| Điểm nóng chảy: | 270ºC |
| Độ hòa tan trong nước: | 7,8g/100ml 18ºC |

