Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ raw material chemicals ] trận đấu 228 các sản phẩm.
Natri cacbonat dạng bột màu trắng Soda Ash CAS 497-19-8 cho chất tẩy rửa
| CAS: | 497-19-8 |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Xử lý nước, chất tẩy rửa |
| Vài cái tên khác: | Soda tro đậm đặc |
Muối làm mềm nước hình cầu 5 mm 7 mm 9 mm 12 mm
| kích thước hạt: | 5mm-7mm 9-12mm |
|---|---|
| độ tinh khiết: | ≥99% |
| Nơi xuất xứ: | TRUNG QUỐC THƯỢNG ĐÔNG |
Magnesium Chloride White Anhydrous 7786-30-3 Cas số 25kg đến 1000kg Capacity container
| Application: | Celling, Deicing Agent, Fertilizer |
|---|---|
| Odor: | Odorless |
| Melting Point: | 714°C |
Độ hòa tan trong nước 359 G/L Muối tinh khiết Điểm sôi 413 °C Lựa chọn hàng đầu
| Solubility In Water: | 359 G/L |
|---|---|
| Solubility: | Soluble In Water |
| Boiling Point: | 1,413 °C |
Thức ăn chất làm mềm nước muối EINECS 231-598-3 Sử dụng công nghiệp
| Mức độ: | Lớp thực phẩm cấp công nghiệp |
|---|---|
| EINECS: | 231-598-3 |
| CAS: | 7647-14-5 |
Bột xử lý nước 26% PAC Polyaluminium-Chloride CAS 1327-41-9 với mật độ 1,1-1,3 G/Cm3
| MOQ: | 23~25 Tons |
|---|---|
| pH Value: | 3.5-5.0 |
| Expiration Date: | 2 Years |
Tối ưu hóa mức độ PH với Soda Ash Light Assay 99,2% PH 9,2-10,2 497 19 8 Sds
| Số CAS: | 497-19-8 |
|---|---|
| túi tùy chỉnh: | Khả năng chấp nhận trên 200 tấn |
| PH: | 9,2-10,2 |
Chất làm mềm độ tinh khiết cao Viên muối trao đổi ion Tái sinh nhựa
| HS: | 2501001900 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99% |
| Tên khác: | Máy tái sinh nhựa trao đổi ion |

