Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ sgs magnesium chloride hexahydrate ] trận đấu 31 các sản phẩm.
Bột không nước đa chức năng Anhydro Magnesium Chloride For Agricultural Cement
| Sự xuất hiện: | Bột trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | tối thiểu 99% |
| Bao bì: | 25kg / 50kg / 1000kg |
Magnesium Chloride Anhydrous 46% 99% Độ tinh khiết Trong các kích thước gói khác nhau như là chất chống băng
| Gói: | 25kg / 50kg / 1000kg hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | 46% 99% |
| Số CAS: | 7786-30-3 |
98% Min nguyên liệu hóa học Magnesium Chloride Anhydrous Block Cho xi măng
| Sự xuất hiện: | khối trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | 98% tối thiểu |
| Bao bì: | 25kg / 50kg / 1000kg |
Lưu trữ khô Chlorua magiê không nước Bánh không nước 99% CAS 7791-18-6
| MF: | mgcl2 |
|---|---|
| Lưu trữ: | Nơi khô ráo |
| Ứng dụng: | Tế bào, chất làm tan băng, phân bón |
Chlorua magiê không mùi tinh khiết cao Giá không nước của Magnesium Chlorua với điểm sôi 1412.C
| Điểm nóng chảy: | 714°C |
|---|---|
| Điểm sôi: | 1412°C |
| Gói: | 25kg / 50kg / 1000kg hoặc tùy chỉnh |
Magnesium Chloride Anhydrous Free Sample 500g Độ tinh khiết 46% 99% Điểm sôi 1412.C cho chất chống băng
| Điểm sôi: | 1412°C |
|---|---|
| Mẫu: | Mẫu miễn phí 500g |
| Số CAS: | 7786-30-3 |
Cấp thức ăn dạng bột trắng Mgcl2 Hexahydrate cho nuôi trồng thủy sản
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp công nghiệp, cấp thức ăn chăn nuôi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Cách sử dụng: | Nuôi trồng thủy sản |
Bột màu trắng Canxi Clorua khan CaCl2 số lượng lớn CAS 10043-52-4 Khử lưu huỳnh
| moq: | 30kg |
|---|---|
| Kích cỡ: | 10cm / 10 - 15cm / 15 - 20cm |
| Bưu kiện: | 25kg / 30kg / 1000kg |
High Purity 17% Agricultural Grade Aluminum Sulfate for Waste Water Treatment
| MOQ: | 20 tấn |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Xử lý nước |
| Đóng gói: | 25kg 50kg 1000kg |
Xử lý nước thải nhôm sunfat bột tinh khiết 16% - 17%
| moq: | 10 tấn |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Xử lý nước |
| đóng gói: | 25kg 50kg 1000kg |

