Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ light soda ash na2co3 ] trận đấu 21 các sản phẩm.
Tối ưu hóa mức độ PH với Soda Ash Light Assay 99,2% PH 9,2-10,2 497 19 8 Sds
| Số CAS: | 497-19-8 |
|---|---|
| túi tùy chỉnh: | Khả năng chấp nhận trên 200 tấn |
| PH: | 9,2-10,2 |
Na2co3 Soda Ash Light hòa tan trong nước cho công nghiệp
| PH: | 11.6 (1% dung dịch) |
|---|---|
| trọng lượng phân tử: | 105,99 G/mol |
| độ hòa tan: | Hoà tan trong nước |
Công thức phân tử Na2CO3 Soda Ash Light With High PH 9.2-10.2 CAS số 497-19-8
| túi tùy chỉnh: | Khả năng chấp nhận trên 200 tấn |
|---|---|
| Số CAS: | 497-19-8 |
| PH: | 9,2-10,2 |
Na2CO3 Soda Ash dày đặc cho khu vực thông gió tốt Không mùi
| công thức hóa học: | Na2CO3 |
|---|---|
| Điểm nóng chảy: | 851 °C |
| Sự xuất hiện: | bột trắng |
CAS 497-19-8 99,2% MIN NA2CO3 Soda Ash Light Sodiun Carbonate Hóa chất
| Ứng dụng: | Nước Tẩy Rửa Ngành Kính |
|---|---|
| Sự thuần khiết: | 99,2% tối thiểu |
| Tiêu chuẩn lớp: | Lớp công nghiệp |
99% tối thiểu Natri cacbonat Soda Ash Light được sử dụng trong chất tẩy rửa thủy tinh
| Số CAS: | 497-19-8 |
|---|---|
| mf: | Na2CO3 |
| Vẻ bề ngoài: | bột trắng |
High Quality 99.2% Purity Industrial Grade Sodium Carbonate Dense Soda Ash For Glass Detergents
| Đóng gói: | Túi 25kg/ 50kg/ 1000kgs |
|---|---|
| Mã HS: | 2836200000 |
| Vật mẫu: | Trong vòng 1000g Miễn phí |
Túi 40kg / 50kg Natri cacbonat ánh sáng cho chất trung hòa men
| phương thức: | Bột pha lê trắng |
|---|---|
| từ khóa: | Soda tro nhẹ |
| CAS: | 497-19-8 |
Natri carbonate là một chất đa năng với công thức phân tử Na2CO3
| trọng lượng phân tử: | 105,99 G/mol |
|---|---|
| độ hòa tan: | Hoà tan trong nước |
| PH: | 9,2-10,2 |
Bột natri cacbonat hóa học với điểm nóng chảy 851 °C Công thức hóa học Na2co3
| trọng lượng phân tử: | 105,99 G/mol |
|---|---|
| Sự xuất hiện: | bột trắng |
| Điểm nóng chảy: | 851 °C |

