Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ light soda ash na2co3 ] trận đấu 21 các sản phẩm.
497 19 8 Số Cas Đá soda nhẹ để tăng hiệu suất công nghiệp
| Thể loại: | Cấp công nghiệp/thực phẩm |
|---|---|
| Công thức phân tử: | Na2CO3 |
| độ hòa tan: | Hoà tan trong nước |
Bột Soda nhẹ kết tinh màu trắng CAS 497-19-18 Phê duyệt ISO
| mật độ xếp chồng: | 500-600kg/m³ |
|---|---|
| HS: | 2836200000 |
| CAS: | 497-19-18 |
Na2CO3 Natri cacbonat bột nhẹ Soda Ash 99,2% tối thiểu Cas 497-19-8
| phương thức: | bột trắng |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99,2% |
| CAS: | 497-19-8 |
Chất hòa tan trong nước Soda Ash Light Na2CO3 Thẻ tùy chỉnh hơn 200 tấn
| trọng lượng phân tử: | 105,99 G/mol |
|---|---|
| xét nghiệm: | 99,2% tối thiểu |
| Thể loại: | Cấp công nghiệp/thực phẩm |
Food-Grade White Na2Co3 Soda Ash Light Used In Detergent Sodium Carbonate Soda Ash
| Đóng gói: | Túi 25kg/ 50kg/ 1000kgs |
|---|---|
| Mã HS: | 2836200000 |
| Vật mẫu: | Trong vòng 1000g Miễn phí |
99.2% Sodium Carbonate Anhydrous Powder Soda Ash Light Dense for Textile
| CAS số: | 497-19- 8 |
|---|---|
| Sự thuần khiết: | 99,2% |
| Nơi xuất xứ: | Sơn Trung Quốc |
Cấp thực phẩm Soda Ash Light Na2CO3 99,2% Natri cacbonat
| Không có.: | 497-19- 8 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99,2% |
| Nguồn gốc: | Sơn Đông Trung Quốc |
99.2% Factory Price Na2co3 for Industry Used Soda Ash Light Sodium Carbonate
| phương thức: | Bột trắng hoặc hạt kết tinh |
|---|---|
| Einecs: | 231-867-5 |
| Từ khóa: | tro soda nhẹ |
99.2% Min Assay Soda Ash Light Na2co3 CAS số 497-19-8 Cho hiệu suất đáng tin cậy
| trọng lượng phân tử: | 105,99 G/mol |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Soda tro nhẹ |
| PH: | 9,2-10,2 |
Đa năng NA2CO3 Soda Ash Bột giặt nhẹ Công thức hóa học
| Số CAS: | 497-19-8 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99,20% |
| Cách sử dụng: | Sử dụng rộng rãi |

