Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ magnesium chloride anhydrous blocks ] trận đấu 36 các sản phẩm.
Cas 10043-52-4 Canxi Clorua dạng hạt trắng khan Hàm lượng 94%
| Không có.: | 10043-52-4 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | Hình cầu trắng, đường viền trắng |
| đóng gói: | 25kg/1000kg |
Bột màu trắng Canxi Clorua khan CaCl2 số lượng lớn CAS 10043-52-4 Khử lưu huỳnh
| moq: | 30kg |
|---|---|
| Kích cỡ: | 10cm / 10 - 15cm / 15 - 20cm |
| Bưu kiện: | 25kg / 30kg / 1000kg |
Khoan dầu Hóa chất nguyên liệu Canxi Clorua Viên khan 94% tối thiểu
| CAS: | 10043-52-4 |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | 94% phút |
| Sự xuất hiện: | viên trắng |
Mgso4 vô nước tiềm năng cao để tăng hiệu quả phân bón
| Màu sắc: | Màu trắng tinh khiết |
|---|---|
| Công thức phân tử: | MgSO4 |
| Sự ổn định: | Ổn định trong điều kiện bình thường |
Cacl2 chất thải Cacl2 Chlorua canxi không nước
| tên: | canxi clorua |
|---|---|
| Thương hiệu: | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | chất hút ẩm |
Cấp thức ăn dạng bột trắng Mgcl2 Hexahydrate cho nuôi trồng thủy sản
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp công nghiệp, cấp thức ăn chăn nuôi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Cách sử dụng: | Nuôi trồng thủy sản |
Cacl2 Khan 94% Canxi Clorua Hóa chất để khử lưu huỳnh
| moq: | 30kg |
|---|---|
| Kích cỡ: | 10cm / 15cm / 20cm |
| Bưu kiện: | 30kg / 1000kg |
CaCl2.2H2O Chất hút ẩm Canxi Clorua Hóa chất mảnh 74% Độ tinh khiết
| Không có.: | 10035-04-8 |
|---|---|
| mf: | CaCl2.2H2O |
| Kiểu: | canxi clorua |
Các mảnh tuyết tan chảy với vật liệu khử ẩm Calcium Chloride
| Tên: | Canxi clorua dihydrat |
|---|---|
| Sự xuất hiện: | Bột màu trắng, vảy, Prill |
| Ứng dụng: | Tuyết tan, phụ gia thực phẩm |
Magnesium sulphate công nghiệp cho nông nghiệp và ngành công nghiệp thực phẩm
| Mẫu: | Miễn phí 500g |
|---|---|
| Thể loại: | Lớp công nghiệp / thực phẩm / phân bón |
| Dịch vụ: | 24 giờ trực tuyến |

