Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ magnesium chloride anhydrous blocks ] trận đấu 36 các sản phẩm.
COA Anhydrous Magnesium Chloride Anhydrous Blocks Industrial Grade CAS 7786- 30-3
| Sự xuất hiện: | khối trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | tối thiểu 99% |
| Bao bì: | 25kg / 50kg / 1000kg |
98% Min nguyên liệu hóa học Magnesium Chloride Anhydrous Block Cho xi măng
| Sự xuất hiện: | khối trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | 98% tối thiểu |
| Bao bì: | 25kg / 50kg / 1000kg |
ISO Magiê Clorua Hóa chất Magiê Clorua khan cho tế bào
| Sự xuất hiện: | khối trắng |
|---|---|
| MF: | mgcl2 |
| Lưu trữ: | Nơi khô ráo |
99% tối thiểu Magiê Clorua Bột trắng khan làm tan tuyết và băng
| Không có.: | 7786-30-3 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99% |
| Hạn sử dụng: | 2 năm |
Độ tinh khiết 95,21 G/mol Magnesium Chloride Anhydrous Free Sample Bao gồm Điểm đun sôi 1412.C
| Hs Code: | 2827310000 |
|---|---|
| Molecular Weight: | 95.21 G/mol |
| Boiling Point: | 1412°C |
Lớp nông nghiệp Magnesium Chloride Hexahydrate Flakes để sản xuất đá cẩm thạch
| phân loại: | clorua |
|---|---|
| Kiểu: | magie clorua |
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp nông nghiệp, cấp công nghiệp, cấp thức ăn chăn nuôi |
CAS 7791-18-6 46% tối thiểu Magiê Clorua Hexahydrat MgCl2.6H2O
| Cổng khởi hành: | cảng Thanh Đảo |
|---|---|
| moq: | 5 tấn |
| Bưu kiện: | 25kg / 50kg / 1000kg |
SGS Brown Flakes Magiê Clorua Hexahydrat được sử dụng cho bảng Magiê
| Vẻ bề ngoài: | vảy nâu |
|---|---|
| Không có.: | 7791-18-6 |
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp công nghiệp, cấp thực phẩm |
Khử lưu huỳnh Chlorua canxi hóa học Chlorua canxi không nước
| Mẫu: | miễn phí |
|---|---|
| Kích thước: | 10 - 15cm / 15 - 20cm / 20 - 30cm |
| Gói: | 25kg / 1000kg |

