Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
98% Min nguyên liệu hóa học Magnesium Chloride Anhydrous Block Cho xi măng
| Sự xuất hiện: | khối trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | 98% tối thiểu |
| Bao bì: | 25kg / 50kg / 1000kg |
Hóa chất nguyên liệu trắng 46% tối thiểu MgCl2 Magiê Clorua Hexahydrat Prills
| Ứng dụng: | sử dụng công nghiệp |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | Màu trắng |
| độ tinh khiết: | 46% tối thiểu |
Hóa chất nguyên liệu cấp công nghiệp Magiê Clorua Hexahydrat 46% Độ tinh khiết
| Công thức: | Mgcl2 6H2O |
|---|---|
| Không có.: | 7791-18-6 |
| EINECS: | 232-094-6 |
Cấp thực phẩm CaCl2 Canxi Clorua Dihydrat White Flake 10043-52-4 25kg
| Cách sử dụng: | Hút ẩm, làm tan tuyết |
|---|---|
| mf: | CaCl2 |
| Không có.: | 10043-52-4 |
Bột màu trắng Canxi Clorua khan CaCl2 số lượng lớn CAS 10043-52-4 Khử lưu huỳnh
| moq: | 30kg |
|---|---|
| Kích cỡ: | 10cm / 10 - 15cm / 15 - 20cm |
| Bưu kiện: | 25kg / 30kg / 1000kg |
Cas 10043-52-4 Canxi Clorua dạng hạt trắng khan Hàm lượng 94%
| Không có.: | 10043-52-4 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | Hình cầu trắng, đường viền trắng |
| đóng gói: | 25kg/1000kg |
Viên nén khan canxi clorua 94% tối thiểu CaCl2 10043-52-4
| Màu sắc: | trắng |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 94% |
| đóng gói: | 25kg/1000kg |
25kg / 1000kg Hóa chất Canxi Clorua 74% Min CaCl2 dihydrat White Flake
| Cách sử dụng: | Hút ẩm, làm tan tuyết |
|---|---|
| mf: | CaCl2 |
| Không có.: | 10043-52-4 |
Hóa chất xử lý nước dạng vảy Dihydrat Canxi Clorua cấp công nghiệp
| MÃ HS: | 2827200000 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 74% phút |
| Số EINECS: | 233-140-8 |
Sử dụng công nghiệp White Canxi Clorua Dihydrat Flake GB Tiêu chuẩn
| mf: | CaCl2.2H2O |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 74% - 77% |
| tiêu chuẩn chất lượng: | GB / T26520-2011 |

