Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
46% Magiê Clorua Hóa chất Magiê Clorua Hexahydrat cho chất làm tan tuyết
| trọng lượng phân tử: | 203.3 |
|---|---|
| Không có.: | 7791-18-6 |
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp công nghiệp / thực phẩm |
Lớp công nghiệp MgCl2 Magiê Clorua Hexahydrat Flakes CAS 7791-18-6
| phân loại: | clorua |
|---|---|
| Số CAS: | 7791-18-6 |
| mf: | mgcl2 |
Chlorua Magnesium Anhydrous không màu Mgcl2 Bột bột cho vải lấp
| CAS NO.: | 7786-30-3 |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | 98% |
| Từ khóa: | Magiê clorua khan |
MgCl2.6H2O Magiê Clorua Hóa chất Mg Clorua Hexahydrat cho bảng
| Bưu kiện: | 25kg/50kg/1000kg |
|---|---|
| Số CAS: | 7791-18-6 |
| độ tinh khiết: | 46% tối thiểu |
50kg 1000kg Magiê Clorua Hóa chất Mgcl2 Vảy xám trắng khan
| moq: | 50kg |
|---|---|
| cổng tải: | Cảng Đại Liên / Thanh Đảo |
| độ tinh khiết: | 99% |
Lưu trữ khô Chlorua magiê không nước Bánh không nước 99% CAS 7791-18-6
| MF: | mgcl2 |
|---|---|
| Lưu trữ: | Nơi khô ráo |
| Ứng dụng: | Tế bào, chất làm tan băng, phân bón |
ISO Magiê Clorua Hóa chất Magiê Clorua khan cho tế bào
| Sự xuất hiện: | khối trắng |
|---|---|
| MF: | mgcl2 |
| Lưu trữ: | Nơi khô ráo |
EINECS 232-094-6 Magiê Clorua khan MgCl2 để nấu chảy
| Không có.: | 7786-30-3 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99% |
| Hình dạng: | vảy trắng xám |
Magiê Clorua khan dạng bột màu trắng MgCl2 hòa tan 99% trong nước
| moq: | 25kg |
|---|---|
| Công suất thùng chứa: | 25 tấn |
| độ tinh khiết: | 99% |
Bột không nước đa chức năng Anhydro Magnesium Chloride For Agricultural Cement
| Sự xuất hiện: | Bột trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | tối thiểu 99% |
| Bao bì: | 25kg / 50kg / 1000kg |

