Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
High Purity 17% Agricultural Grade Aluminum Sulfate for Waste Water Treatment
| MOQ: | 20 tấn |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Xử lý nước |
| Đóng gói: | 25kg 50kg 1000kg |
High quality Industrial grade Cas7775-14-6 Na2s2o5 Sodium Metabisulfite Powder
| Sự ổn định: | Nó dễ bị phân hủy bởi độ ẩm và dễ bị oxy hóa thành natri sulfat khi tiếp xúc với không khí. |
|---|---|
| Công thức phân tử: | Na2S2O5 |
| Mùi: | Mùi lưu huỳnh |
99% Quality Food Grade Nahco3 Baking Soda Powder Sodium Bicarbonate nahco3 powder
| Trọng lượng phân tử: | 84,01 |
|---|---|
| Điểm nóng chảy: | 270ºC |
| Độ hòa tan trong nước: | 7,8g/100ml 18ºC |
Nahco3 Powder Sodium Bicarbonate Salt Baking Soda Washing Soda Cas 144-55-8 Price Per Ton
| Bưu kiện: | Túi PP+50kg PP+ |
|---|---|
| Vật mẫu: | Tự do 500g-1000g |
| Hạn sử dụng: | 2 năm |
Industrial Grade NaHCO3 White Powder Detergent 99% Baking Soda Powder 25kg Sodium Bicarbonate
| Bưu kiện: | Túi PP+50kg PP+ |
|---|---|
| Vật mẫu: | Tự do 500g-1000g |
| Hạn sử dụng: | 2 năm |
99.2% Sodium Carbonate Anhydrous Powder Soda Ash Light Dense for Textile
| CAS số: | 497-19- 8 |
|---|---|
| Sự thuần khiết: | 99,2% |
| Nơi xuất xứ: | Sơn Trung Quốc |
High Quality 99.2% Purity Industrial Grade Sodium Carbonate Dense Soda Ash For Glass Detergents
| Đóng gói: | Túi 25kg/ 50kg/ 1000kgs |
|---|---|
| Mã HS: | 2836200000 |
| Vật mẫu: | Trong vòng 1000g Miễn phí |
Food-Grade White Na2Co3 Soda Ash Light Used In Detergent Sodium Carbonate Soda Ash
| Đóng gói: | Túi 25kg/ 50kg/ 1000kgs |
|---|---|
| Mã HS: | 2836200000 |
| Vật mẫu: | Trong vòng 1000g Miễn phí |
Industrial Grade White Powder 99% 25 Kg Price Sodium Sulphate Anhydrous 7757-82-6
| Mã HS: | 2833110000 |
|---|---|
| Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Vật mẫu: | Miễn phí 500g |
99.2% Factory Price Na2co3 for Industry Used Soda Ash Light Sodium Carbonate
| phương thức: | Bột trắng hoặc hạt kết tinh |
|---|---|
| Einecs: | 231-867-5 |
| Từ khóa: | tro soda nhẹ |

