Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ agriculture grade magnesium chloride flakes ] trận đấu 29 các sản phẩm.
46% Magiê Clorua Hóa chất Magiê Clorua Hexahydrat cho chất làm tan tuyết
| trọng lượng phân tử: | 203.3 |
|---|---|
| Không có.: | 7791-18-6 |
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp công nghiệp / thực phẩm |
thủy sản 46% Magnesium Chloride Hexahydrate Mgcl2 Đối với ngành thủy sản
| độ tinh khiết: | 46% tối thiểu |
|---|---|
| Số CAS: | 7791-18-6 |
| Sử dụng: | Nuôi trồng thủy sản, tuyết tan |
Hóa chất xử lý nước dạng vảy Dihydrat Canxi Clorua cấp công nghiệp
| MÃ HS: | 2827200000 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 74% phút |
| Số EINECS: | 233-140-8 |
98% Min nguyên liệu hóa học Magnesium Chloride Anhydrous Block Cho xi măng
| Sự xuất hiện: | khối trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | 98% tối thiểu |
| Bao bì: | 25kg / 50kg / 1000kg |
CAS 7791-18-6 46% tối thiểu Magiê Clorua Hexahydrat MgCl2.6H2O
| Cổng khởi hành: | cảng Thanh Đảo |
|---|---|
| moq: | 5 tấn |
| Bưu kiện: | 25kg / 50kg / 1000kg |
Khả năng chứa 20-25 tấn Giá không mùi của Magnesium Chloride với điểm sôi 1412.C
| Cas No: | 7786-30-3 |
|---|---|
| Boiling Point: | 1412°C |
| Density: | 2.32 G/cm3 |
COA Anhydrous Magnesium Chloride Anhydrous Blocks Industrial Grade CAS 7786- 30-3
| Sự xuất hiện: | khối trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | tối thiểu 99% |
| Bao bì: | 25kg / 50kg / 1000kg |
Độ tinh khiết 95,21 G/mol Magnesium Chloride Anhydrous Free Sample Bao gồm Điểm đun sôi 1412.C
| Hs Code: | 2827310000 |
|---|---|
| Molecular Weight: | 95.21 G/mol |
| Boiling Point: | 1412°C |
Điểm nóng chảy 714.C Magnesium Chloride Anhidrô Không mùi 25-1000kg mật độ gói 2,32G/cm3
| Package: | 25kg / 50kg / 1000kg Or Customized |
|---|---|
| Odor: | Odorless |
| Molecular Weight: | 95.21 G/mol |
MgCl2.6H2O Magiê Clorua Hóa chất Mg Clorua Hexahydrat cho bảng
| Bưu kiện: | 25kg/50kg/1000kg |
|---|---|
| Số CAS: | 7791-18-6 |
| độ tinh khiết: | 46% tối thiểu |

