Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ agriculture grade magnesium chloride flakes ] trận đấu 29 các sản phẩm.
High Purity 17% Agricultural Grade Aluminum Sulfate for Waste Water Treatment
| MOQ: | 20 tấn |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Xử lý nước |
| Đóng gói: | 25kg 50kg 1000kg |
Nhất lượng công nghiệp 74% Calcium Chloride Dihydrate CaCl2 Là chất khô đa năng
| Sử dụng: | Hút ẩm, làm tan tuyết |
|---|---|
| MOQ: | 10 tấn |
| CAS NO.: | 10043 - 52 - 4 |
Sử dụng công nghiệp White Canxi Clorua Dihydrat Flake GB Tiêu chuẩn
| mf: | CaCl2.2H2O |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 74% - 77% |
| tiêu chuẩn chất lượng: | GB / T26520-2011 |
99% Min Mgso4 Monohydrate Magnesium Sulfate Powder Flakes Pellet được sử dụng trong xử lý nước
| Loại: | Magiê sunfat |
|---|---|
| Vài cái tên khác:: | Magie Sulfate |
| EINECS Không: | 231-298-2 |
Bột xử lý nước nhôm Sulfate cấp công nghiệp 16% 17%
| Cấp: | Cấp công nghiệp |
|---|---|
| Tên khác: | nhôm sunfat |
| Vẻ bề ngoài: | vảy |
alum powdery al2(so4)3 Aluminium Sulfate Water Treatment Flakes Powder
| Cấp: | Lớp công nghiệp |
|---|---|
| Tên khác: | nhôm sunfat |
| Vẻ bề ngoài: | vảy |
High Quality Industrial Grade Powder Aluminum Sulfate 25kg Al2(SO4)3 of CAS 10043-01-3
| MOQ: | 25 tấn |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Xử lý nước |
| Đóng gói: | 25kg 50kg 1000kg |
74% Tối thiểu Canxi Clorua Hóa chất Canxi Clorua Dihydrat CAS 10043-52-4
| CAS: | 10043-52-4 |
|---|---|
| đóng gói: | 25kg / 1000kg |
| Cấp: | Cấp thực phẩm, cấp công nghiệp |
Chất làm tan tuyết Canxi Clorua Dihydrat Mảnh trắng 74% tối thiểu
| Cách sử dụng: | Làm tan tuyết |
|---|---|
| ngoại hình: | bong tróc |
| Bưu kiện: | Bao trung tính tiếng Anh 25kg / 1000kg |

