Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ agriculture grade magnesium chloride flakes ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Lớp nông nghiệp Magnesium Chloride Hexahydrate Flakes để sản xuất đá cẩm thạch
| phân loại: | clorua |
|---|---|
| Kiểu: | magie clorua |
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp nông nghiệp, cấp công nghiệp, cấp thức ăn chăn nuôi |
Lớp công nghiệp MgCl2 Magiê Clorua Hexahydrat Flakes CAS 7791-18-6
| phân loại: | clorua |
|---|---|
| Số CAS: | 7791-18-6 |
| mf: | mgcl2 |
Cấp thức ăn dạng bột trắng Mgcl2 Hexahydrate cho nuôi trồng thủy sản
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp công nghiệp, cấp thức ăn chăn nuôi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Cách sử dụng: | Nuôi trồng thủy sản |
Chloride Magnesium Chloride Hexahydrate Hiệu suất không mùi
| độ tinh khiết: | 46% tối thiểu |
|---|---|
| Mẫu: | 500g miễn phí |
| độ hòa tan: | Hoà tan trong nước |
Mẫu miễn phí 500g Magnesium Chloride Anhydrous Giá 95.21 G/mol mật độ CAS số 7786-30-3
| Sample: | Free Sample 500g |
|---|---|
| Molecular Weight: | 95.21 G/mol |
| Cas No: | 7786-30-3 |
SGS Brown Flakes Magiê Clorua Hexahydrat được sử dụng cho bảng Magiê
| Vẻ bề ngoài: | vảy nâu |
|---|---|
| Không có.: | 7791-18-6 |
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp công nghiệp, cấp thực phẩm |
50kg 1000kg Magiê Clorua Hóa chất Mgcl2 Vảy xám trắng khan
| moq: | 50kg |
|---|---|
| cổng tải: | Cảng Đại Liên / Thanh Đảo |
| độ tinh khiết: | 99% |
Bột không nước đa chức năng Anhydro Magnesium Chloride For Agricultural Cement
| Sự xuất hiện: | Bột trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | tối thiểu 99% |
| Bao bì: | 25kg / 50kg / 1000kg |
Công nghiệp luyện kim Mgcl2 Hóa chất Magiê Clorua khan CAS 7786-30-3
| Vật mẫu: | Miễn phí |
|---|---|
| moq: | 1 tấn |
| Công suất thùng chứa: | 25 tấn |
EINECS 232-094-6 Magiê Clorua khan MgCl2 để nấu chảy
| Không có.: | 7786-30-3 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99% |
| Hình dạng: | vảy trắng xám |

