Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ anhydrous magnesium chloride soluble in water ] trận đấu 106 các sản phẩm.
Điểm nóng chảy 714.C Magnesium Chloride Anhidrô Không mùi 25-1000kg mật độ gói 2,32G/cm3
| Package: | 25kg / 50kg / 1000kg Or Customized |
|---|---|
| Odor: | Odorless |
| Molecular Weight: | 95.21 G/mol |
50kg 1000kg Magiê Clorua Hóa chất Mgcl2 Vảy xám trắng khan
| moq: | 50kg |
|---|---|
| cổng tải: | Cảng Đại Liên / Thanh Đảo |
| độ tinh khiết: | 99% |
Hóa chất nguyên liệu trắng 46% tối thiểu MgCl2 Magiê Clorua Hexahydrat Prills
| Ứng dụng: | sử dụng công nghiệp |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | Màu trắng |
| độ tinh khiết: | 46% tối thiểu |
46% Magiê Clorua Hóa chất Magiê Clorua Hexahydrat cho chất làm tan tuyết
| trọng lượng phân tử: | 203.3 |
|---|---|
| Không có.: | 7791-18-6 |
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp công nghiệp / thực phẩm |
MgCl2 46% Min Magnesium Chloride Hexahydrate Powder CAS 7791-18-6
| CAS: | 7791-18-6 |
|---|---|
| Gói: | Túi PP + PE 25kg/50kg/1000kg |
| Sự xuất hiện: | Bột trắng |
Độ tinh khiết 95,21 G/mol Magnesium Chloride Anhydrous Free Sample Bao gồm Điểm đun sôi 1412.C
| Hs Code: | 2827310000 |
|---|---|
| Molecular Weight: | 95.21 G/mol |
| Boiling Point: | 1412°C |
Hạt phân bón nông nghiệp Magiê Sulphate khan sử dụng 98% tối thiểu
| Hình dạng: | hạt |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Điểm sôi: | 330 ℃ ở 760 mmHg |
Natri sulfat bột Na2SO4 Natri sulfat vô nước cho giấy chất tẩy rửa thủy tinh chất nhuộm dệt may vv hòa tan trong nước
| công thức hóa học: | NA2SO4 |
|---|---|
| Sự xuất hiện: | Bột Crastal trắng |
| Thời gian sử dụng: | 2 năm lưu trữ thích hợp |
Xử lý nước cấp công nghiệp Bột nhôm clorua Pac Poly 28%
| phân loại: | Chất phụ trợ hóa chất |
|---|---|
| moq: | 3 tấn |
| Vài cái tên khác: | PAC |
SGS hòa tan trong nước Magiê Sulphate Hạt trắng khan cho phân bón
| Không có.: | 7487-88-9 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 98% tối thiểu |
| Cấp:: | Cấp công nghiệp, nông nghiệp |

