Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ anhydrous magnesium chloride soluble in water ] trận đấu 106 các sản phẩm.
Muối Magiê Sulphate 4-6mm Magiê Sulphate Heptahydrate 99Min cho phân bón
| Vẻ bề ngoài: | Pha lê trắng, hạt trắng |
|---|---|
| độ tinh khiết: | tối thiểu 99% |
| Kích cỡ: | 4-6mm |
99% Min Cas 7757-82-6 Bột natri sunfat khan Na2SO4
| Ứng dụng: | In và nhuộm, chất trợ nghiền xi măng |
|---|---|
| Bưu kiện: | 25kg / 50kg / 1000kg |
| Vật mẫu: | Miễn phí |
MgSO4 H2O Magnesium sulfate Monohydrate Trắng hình cầu 2-4mm 99% Min
| Độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Tiêu chuẩn cấp: | Cấp thực phẩm, cấp công nghiệp |
| MF: | MgSO4.H2O |
Nước đá tan chảy 94% bột canxi clorua cacl2 khan cấp công nghiệp
| Tên: | canxi clorua |
|---|---|
| Không có.: | 10043-52-4 |
| Số EINECS: | 233-140-8 |
200g Mẫu Miễn Phí Bột Magnesium Carbonate Khối Lượng Lớn Không Mùi Mgco3 Dùng Cho CO2 Khan
| Factory: | Yes |
|---|---|
| Solubility In Water: | Insoluble |
| Forms: | White Powder |
85% Magie Oxide Phân bón nhẹ đốt cháy cấp công nghiệp
| phân loại: | Magie Oxit |
|---|---|
| EINECS Không: | 215-171-9 |
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp công nghiệp |
Cấp thực phẩm CaCl2 Canxi Clorua Dihydrat White Flake 10043-52-4 25kg
| Cách sử dụng: | Hút ẩm, làm tan tuyết |
|---|---|
| mf: | CaCl2 |
| Không có.: | 10043-52-4 |
Phân bón lớp Magiê Sulfate Monohydrat bột MgsoH2O
| Tên: | Magiê Sulphate Monohydrat |
|---|---|
| Công thức phân tử: | Mgso H2O |
| sử dụng: | Phân bón |
Chất làm tan tuyết Canxi Clorua Dihydrat COA MSDS được chứng nhận
| CAS.No: | 10035-04-8 |
|---|---|
| MF: | CaCl2 2H2O |
| Màu sắc: | màu trắng |
Mgso4 H2O Magiê Sulphate Monohyadrate giảm 98% bột Kieserite trắng
| Tên: | Kieserit |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 98% |
| Bưu kiện: | 50kg |

