Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ anhydrous magnesium chloride soluble in water ] trận đấu 106 các sản phẩm.
99% axit citric Anhidrat C6H8O7 hạt trắng
| Sự xuất hiện: | Hạt trắng hoặc bột tinh thể |
|---|---|
| Mẫu: | 500g miễn phí |
| Điểm sôi: | 309,6 ± 42,0 ° C ở 760 mmHg |
Industrial Grade White Powder 99% 25 Kg Price Sodium Sulphate Anhydrous 7757-82-6
| Mã HS: | 2833110000 |
|---|---|
| Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Vật mẫu: | Miễn phí 500g |
Mẫu miễn phí Calcium Chloride Anhydrous Desiccant Powder 94% Cacl2 Chất bột khoáng được sử dụng trong thức ăn chăn nuôi
| Mô hình NO.: | 94% |
|---|---|
| Sự xuất hiện: | Bột màu trắng, dạng viên |
| Mã Hs: | 2827200000 |
Bột màu trắng Canxi Clorua khan CaCl2 số lượng lớn CAS 10043-52-4 Khử lưu huỳnh
| moq: | 30kg |
|---|---|
| Kích cỡ: | 10cm / 10 - 15cm / 15 - 20cm |
| Bưu kiện: | 25kg / 30kg / 1000kg |
Natri Sulfite hòa tan trong nước Na2SO4 khan 99% Mẫu miễn phí tối thiểu
| Ứng dụng: | In và nhuộm, chất trợ nghiền xi măng |
|---|---|
| Bưu kiện: | 25kg / 50kg / 1000kg |
| Vài cái tên khác: | natri sunfat |
99% trắng SSA natri sunfat khan để giặt nhuộm Na2SO4
| moq: | 1 tấn |
|---|---|
| cổng tải: | Thanh Đảo/Đại Liên/cảng Thiên Tân. |
| Bưu kiện: | 50kg / 1000kg / 1250kg |
Tinh thể Magiê Sulphate Heptahydrate 2-4mm MgSO4 99% tối thiểu cho phân bón
| Vẻ bề ngoài: | Pha lê trắng, hạt trắng |
|---|---|
| Kích cỡ: | 2-4mm |
| Bưu kiện: | Bao 25kg /50kg / 1000kg |
Độ tinh khiết 90% -97% Bột Natri Sulphite khan Na2SO4
| CAS: | 7757-83-7 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 90%-97% |
| Ứng dụng: | In và nhuộm, chất trợ nghiền xi măng |
Giặt in nhuộm Natri sunfat khan cấp công nghiệp
| Công suất thùng chứa: | 27 tấn |
|---|---|
| Vật mẫu: | Mẫu miễn phí |
| moq: | 50kg |
99% Hàm lượng Magiê Sulfate Monohydrat Bột viên hình cầu MgSO4.H2O
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp thực phẩm, cấp công nghiệp |
| mf: | MgSO4.H2O |

