Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ industrial grade magnesium chloride chemical ] trận đấu 234 các sản phẩm.
CAS 10034-99-8 99,5% muối Epsom Magnesium sulphate Heptahydrate muối tắm
| công thức hóa học: | MgSO4 7H2O |
|---|---|
| Ứng dụng: | Muối tắm, phân bón, Magnesium board |
| Hình dạng: | pha lê trắng |
7487-88-9 Magiê Sulphate Muối Magiê Sulfate khan cho nông nghiệp
| công thức hóa học: | MgSO4 |
|---|---|
| Nội dung: | ≥ 98% |
| Hạn sử dụng: | 2 năm trong điều kiện tiêu chuẩn |
Phụ gia thực phẩm Canxi clorua dihydrat Viên trắng hơi đắng
| Tên khác: | Dihydrat Canxi Clorua |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Phụ gia thực phẩm |
| Số EINECS: | 233-140-8 |
Bạch tinh thể Magnesium sulphate Heptahydrate Công nghiệp / phân bón
| Dịch vụ: | 24 giờ trực tuyến |
|---|---|
| Mẫu: | Miễn phí 500g |
| Sự xuất hiện: | TINH THỂ TRẮNG HOẶC BỘT |
Đóng gói tùy chỉnh Bột nhôm Sulfate Cấp nước uống
| CAS: | 7446-19-7 |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Xử lý nước |
| Nguồn gốc: | SƠN ĐÔNG, TRUNG QUỐC |
CAS 497-19-8 99,2% MIN NA2CO3 Soda Ash Light Sodiun Carbonate Hóa chất
| Ứng dụng: | Nước Tẩy Rửa Ngành Kính |
|---|---|
| Sự thuần khiết: | 99,2% tối thiểu |
| Tiêu chuẩn lớp: | Lớp công nghiệp |
Bột trắng Canxi Cacbonat CaCO3 dùng trong công nghiệp, tỷ trọng 2.93 g/ml ở 25 °C
| tên khác: | đá vôi |
|---|---|
| Mật độ: | 2,93 g/ml ở 25 ° C |
| Điểm nóng chảy: | 825 ° C. |
Tinh thể Magiê Sulphate Heptahydrate 2-4mm MgSO4 99% tối thiểu cho phân bón
| Vẻ bề ngoài: | Pha lê trắng, hạt trắng |
|---|---|
| Kích cỡ: | 2-4mm |
| Bưu kiện: | Bao 25kg /50kg / 1000kg |
Bột Mg(OH)2 Magie Hydroxit Muối có độ tinh khiết cao 98% cấp thực phẩm CAS 1309-42-8
| MOQ: | 20 tấn |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | 95% tối thiểu |
| Các hình thức: | Bột trắng |
Mẫu miễn phí Calcium Chloride Anhydrous Desiccant Powder 94% Cacl2 Chất bột khoáng được sử dụng trong thức ăn chăn nuôi
| Mô hình NO.: | 94% |
|---|---|
| Sự xuất hiện: | Bột màu trắng, dạng viên |
| Mã Hs: | 2827200000 |

