Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ industrial grade magnesium chloride chemical ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Mẫu miễn phí Calcium Chloride Anhydrous Desiccant Powder 94% Cacl2 Chất bột khoáng được sử dụng trong thức ăn chăn nuôi
| Mô hình NO.: | 94% |
|---|---|
| Sự xuất hiện: | Bột màu trắng, dạng viên |
| Mã Hs: | 2827200000 |
Axit citric khan loại thực phẩm 30-100 Mesh Dạng bột CAS 77-92-9 Dùng để làm sạch
| Sự xuất hiện: | bột tinh thể |
|---|---|
| Mẫu: | 500g miễn phí |
| Điểm sôi: | 309,6 ± 42,0 ° C ở 760 mmHg |
Na3po4.12H2O Natri Phosphate Tribasic Dodecahydrate Để xử lý nước ở cấp độ công nghiệp
| CAS: | 7601-54-9 |
|---|---|
| EINECS: | 231-509-8 |
| Melting Point: | 1340°c |
Food-Grade White Na2Co3 Soda Ash Light Used In Detergent Sodium Carbonate Soda Ash
| Đóng gói: | Túi 25kg/ 50kg/ 1000kgs |
|---|---|
| Mã HS: | 2836200000 |
| Vật mẫu: | Trong vòng 1000g Miễn phí |
Máy tính bảng muối làm mềm nước đầy màu sắc Độ tinh khiết 99,5% của ngành công nghiệp thực phẩm
| thanh lọc: | 99,5% tối thiểu |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Làm mềm nước |
| Vẻ bề ngoài: | viên màu trắng hoặc đầy màu sắc |
Muối Magiê Sulphate 4-6mm Magiê Sulphate Heptahydrate 99Min cho phân bón
| Vẻ bề ngoài: | Pha lê trắng, hạt trắng |
|---|---|
| độ tinh khiết: | tối thiểu 99% |
| Kích cỡ: | 4-6mm |
Muối trắng tinh luyện Muối công nghiệp 99% 60-80 Lưới CAS 7647-14-5
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Không có.: | 7647-14-5 |
| mf: | Nacl |
25kg TSP Tinh thể Trisodium Phosphate CAS 7601-54-9 Dùng cho Công nghiệp Thực phẩm Độ hòa tan trong H2O Ít tan
| CAS: | 7601-54-9 |
|---|---|
| EINECS: | 231-509-8 |
| Melting Point: | 1340°c |
NaCl 94,5% tối thiểu Muối biển trắng Muối công nghiệp để chăn nuôi và ngâm chua
| Vẻ bề ngoài: | hạt pha lê trắng |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1-5mm |
| Vật mẫu: | Miễn phí |
Phân loại phân bón Nh4cl Muối Solid Stearyl Trimethyl Granular Ammonium Chloride 12125-02-9
| Mẫu: | Có sẵn 500g |
|---|---|
| Nguy hiểm/Không: | không |
| Điểm nóng chảy: | 340-341ºC |

