Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ industrial grade magnesium chloride chemical ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Hạt MgSO4 Chất làm khô hạt trắng khan Magiê Sulphate
| MÃ HS: | 283321 |
|---|---|
| Số EINECS: | 231 - 298 - 2 |
| Hình dạng: | Ngũ cốc |
Bột Silicat Natri Cấp Công Nghiệp Thuốc thử phân tích CAS 1344-09-8
| Gói: | Túi PP + PE 25kg / 1000kg |
|---|---|
| EINECS: | 231-130-8 |
| tạp chất: | Không có |
Bột natri metabisulfite cấp thực phẩm Na2S2O5 96% 97% Chất tẩy trắng
| MÃ HS: | 2832100000 |
|---|---|
| Tên khác: | Sodium metabisulfite |
| Vẻ bề ngoài: | Bột tinh thể trắng |
EINECS 231-298-2 Muối Magiê Sulphate Xanh Magiê Sulphate Heptahydrate
| Màu sắc: | bule |
|---|---|
| Một người đặt tên khác: | Thiobitter Muối đắng Muối Cathartic Muối Epsom |
| Nơi xuất xứ: | Trung Quốc |
25kg Công nghiệp cấp thực phẩm Tsp Trisodium Phosphate CAS 7601-54-9 với độ hòa tan nhẹ trong nước
| CAS: | 7601-54-9 |
|---|---|
| EINECS: | 231-509-8 |
| Melting Point: | 1340°c |
Lớp nông nghiệp 98% K2so4 phân bón hạt Potassium sulphate cho tăng trưởng cây trồng tối ưu
| Mẫu: | 500g miễn phí |
|---|---|
| Trọng lượng phân tử: | 174,26 g/mol |
| Sự xuất hiện: | Bột tinh thể màu trắng hoặc hạt |
Hạt MgSO4 · 7H2O 99% Magiê Sulphate Heptahydrate Cas 10034-99-8
| Nơi xuất xứ: | Sơn Đông Trung Quốc |
|---|---|
| CAS: | 10034-99-8 |
| độ tinh khiết: | 99% |
Phân bón Mono Kali Phosphate (MKP) cấp công nghiệp 7778-77-0, hạn sử dụng 2 năm
| Tên sản phẩm: | Phốt phát đơn kali |
|---|---|
| CAS: | 7778-77-0 |
| HS: | 28352400 |
30% bột trắng PAC Polyaluminium Chloride Drinking Grade 25kg trong các nhãn túi tùy chỉnh
| MOQ: | 23~25 Tons |
|---|---|
| pH Value: | 3.5-5.0 |
| Expiration Date: | 2 Years |
Chất làm tan tuyết Canxi Clorua Dihydrat COA MSDS được chứng nhận
| CAS.No: | 10035-04-8 |
|---|---|
| MF: | CaCl2 2H2O |
| Màu sắc: | màu trắng |

