Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ industrial grade magnesium chloride chemical ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Muối biển thô nén nóng công nghiệp tối thiểu 98% 7647-14-5 Gói 25kg 50kg
| thanh lọc: | tối thiểu 98% |
|---|---|
| Cách sử dụng: | nén nóng |
| Vẻ bề ngoài: | pha lê trắng |
98% Tối thiểu Trisodium Phosphate TSP Cấp kỹ thuật Sử dụng trong công nghiệp Phân bón trong nông nghiệp
| Điều kiện bảo quản: | Lưu trữ ở nơi lạnh, khô |
|---|---|
| Chất độc hại: | Không độc hại |
| mùi: | không mùi |
99.2% Factory Price Na2co3 for Industry Used Soda Ash Light Sodium Carbonate
| phương thức: | Bột trắng hoặc hạt kết tinh |
|---|---|
| Einecs: | 231-867-5 |
| Từ khóa: | tro soda nhẹ |
Phụ gia thực phẩm Natri bicarbonate Hóa chất NaHCO3 Bột mẫu miễn phí 99%
| CAS: | 144-55-8 |
|---|---|
| HS: | 2836300000 |
| độ tinh khiết: | ≥99% |
Na2S2O5 Bột kết tinh màu trắng Túi 25kg 96.5%Min Cấp thực phẩm Natri Metabisulfite Dùng để tẩy trắng
| Sự xuất hiện: | Bột pha lê trắng và vàng nhạt |
|---|---|
| Độ tinh khiết (%): | 96,5% tối thiểu |
| EINECS NO.: | 231-673-0 |
Hàm thực phẩm Natri Bicarbonate CAS 144-55-8 Trong túi 25kg với Chỉ số khúc xạ 1.500 mật độ 2.159 G/cm3
| Molecular Weight: | 84.01 |
|---|---|
| Melting Point: | 270ºC |
| Water Solubility: | 7.8g/100ml 18ºC |
Sodium Bicarbonate thực phẩm 144-55-8 Dùng cho thức ăn chăn nuôi Khối lượng phân tử 84.01 Điểm nóng chảy 270ºC
| Molecular Weight: | 84.01 |
|---|---|
| Melting Point: | 270ºC |
| Water Solubility: | 7.8g/100ml 18ºC |
Mgso4 vô nước tiềm năng cao để tăng hiệu quả phân bón
| Màu sắc: | Màu trắng tinh khiết |
|---|---|
| Công thức phân tử: | MgSO4 |
| Sự ổn định: | Ổn định trong điều kiện bình thường |
Công nghiệp Na2SO4 Natri sulfat Anhydrous Natri sulfate Cas 7757 82 6 Mẫu 500g miễn phí Cho sản xuất mỹ phẩm
| Độ hòa tan: | Hỗn hòa trong nước |
|---|---|
| Sự xuất hiện: | Bột pha lê trắng |
| CAS: | 7757 - 82 - 6 |
99% axit citric Anhidrat C6H8O7 hạt trắng
| Sự xuất hiện: | Hạt trắng hoặc bột tinh thể |
|---|---|
| Mẫu: | 500g miễn phí |
| Điểm sôi: | 309,6 ± 42,0 ° C ở 760 mmHg |

