Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ industrial grade magnesium chloride chemical ] trận đấu 234 các sản phẩm.
JIUCHONG High quality Customizable packaging Aluminium Sulfate Water Treatment Flakes Powder
| Cấp: | Lớp công nghiệp |
|---|---|
| Tên khác: | nhôm sunfat |
| Vẻ bề ngoài: | vảy |
20.5 Bao 50kg Dạng Hạt Nông Nghiệp NH42so4 Hạt Phân Bón Amoni Sulfat Cho Bãi Cỏ
| Bao bì: | có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| MOQ: | 10 tấn |
| Ứng dụng: | Nông nghiệp, Vật liệu phân bón, Công nghiệp hóa chất, Phân bón trong Nông nghiệp, Nguyên liệu thô củ |
Xử lý nước Natri Hydro Sulphite Bột 96% 97% 25kg TÚI 1000kg
| Cấp: | Cấp công nghiệp / thực phẩm |
|---|---|
| Tên khác: | natri sunfit |
| Vẻ bề ngoài: | bột trắng |
Sodium Bicarbonate cho chế biến thực phẩm CAS 144-55-8 Bột tinh thể đơn thân Lưu trữ ở nơi khô
| Molecular Weight: | 84.01 |
|---|---|
| Melting Point: | 270ºC |
| Water Solubility: | 7.8g/100ml 18ºC |
Natri sulfat bột Na2SO4 Natri sulfat vô nước cho giấy chất tẩy rửa thủy tinh chất nhuộm dệt may vv hòa tan trong nước
| công thức hóa học: | NA2SO4 |
|---|---|
| Sự xuất hiện: | Bột Crastal trắng |
| Thời gian sử dụng: | 2 năm lưu trữ thích hợp |
Na2CO3 Natri cacbonat bột nhẹ Soda Ash 99,2% tối thiểu Cas 497-19-8
| phương thức: | bột trắng |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99,2% |
| CAS: | 497-19-8 |
Đất đắng nung Magneisum Oxide đậm đặc bị đốt cháy CAS 1309-48-4
| Hàng hiệu: | JIUCHONG |
|---|---|
| Giấy chứng nhận:: | COA MSDS |
| CAS: | 1309-48-4 |
60 Lưới 99,1% Độ tinh khiết của muối để xử lý nước CAS 7647-14-5 NaCl
| thanh lọc: | 99,1% tối thiểu |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Khử trùng xử lý nước |
| Kho: | Nơi khô mát |
1mm-5mm White Raw Sea Salt Hạt pha lê trắng 94,5% Mẫu miễn phí tối thiểu
| Vẻ bề ngoài: | hạt pha lê trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết (%): | 94,5% tối thiểu |
| Kích cỡ: | 1-5mm |
1-5mm 94,5% muối biển thô trắng tối thiểu NaCl để nhân giống xử lý nước
| Vẻ bề ngoài: | hạt pha lê trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết (%): | 94,5% tối thiểu |
| đóng gói: | Bao jumbo 50kg / 1000kg và gói tùy chỉnh. |

