Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ industrial grade magnesium chloride chemical ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Bột MgO màu vàng nhạt 85% cho phụ gia thực phẩm EINECS 215-171-9
| Công thức:: | mgo |
|---|---|
| EINECS:: | 215-171-9 |
| Hạn sử dụng: | 24 tháng |
JIUCHONG 9.5kg / 50 / 25kg phân bón kali sulphate 0-0-50
| Tên sản phẩm: | Pottasium sulfate |
|---|---|
| Trọng lượng phân tử: | 174.259 |
| giấy chứng nhận: | ISO, COA, MSDS |
Bột baking soda natri bicarbonate có độ tinh khiết cao CAS 144-55-8
| Nội dung: | tối thiểu 99% |
|---|---|
| CAS: | 144-55-8 |
| Sử dụng: | giặt sạch |
25kg / 50kg Natri sunfat khan SSA để in mẫu miễn phí
| moq: | 50kg |
|---|---|
| Vật mẫu: | Mẫu miễn phí |
| Bưu kiện: | 25kg / 50kg / 1000kg / 1250kg |
Muối trắng 25kg 50kg nhôm sunfat hiệu quả cao
| moq: | 1 tấn |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Xử lý nước |
| đóng gói: | 25kg 50kg 1000kg PP + PE |
99% trắng SSA natri sunfat khan để giặt nhuộm Na2SO4
| moq: | 1 tấn |
|---|---|
| cổng tải: | Thanh Đảo/Đại Liên/cảng Thiên Tân. |
| Bưu kiện: | 50kg / 1000kg / 1250kg |
Ferrous Sulfate Monohydrate 91% Bột xám nhạt FeSO4 H2O
| Cas No .:: | 17375-41-6 |
|---|---|
| Công thức:: | FeSO4 H2O |
| Năng lực sản xuất: | 5000 MT / tháng |
16,5% Al2(SO4)3 Muối nhôm sunfat trắng để xử lý nước
| moq: | 5 tấn |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Xử lý nước |
| đóng gói: | 25kgs 50kgs 1000kgs PP + PE |
Xử lý nước thải nhôm sunfat bột tinh khiết 16% - 17%
| moq: | 10 tấn |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Xử lý nước |
| đóng gói: | 25kg 50kg 1000kg |
Hàm lượng 99% Muối tinh luyện Nước mềm Nước sạch đã qua xử lý muối Ít tạp chất Sấy khô nguyên chất
| MÃ HS: | 2501001900 |
|---|---|
| mã CAS: | 7647-14-5 |
| EINECS: | 231-598-3 |

