Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ industrial salt nacl ] trận đấu 81 các sản phẩm.
1-5mm 94,5% muối biển thô trắng tối thiểu NaCl để nhân giống xử lý nước
| Vẻ bề ngoài: | hạt pha lê trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết (%): | 94,5% tối thiểu |
| đóng gói: | Bao jumbo 50kg / 1000kg và gói tùy chỉnh. |
Muối biển thô cấp công nghiệp NaCl độ tinh khiết 94.5% hạt 5-20mm
| CAS: | 7647-14-5 |
|---|---|
| Kích thước dạng hạt: | 5-20mm |
| Màu sắc: | Màu trắng |
Muối làm mềm nước công nghiệp dạng viên 10kg, túi muối 20kg, túi 10kg
| Độ hòa tan: | Hỗn hòa trong nước |
|---|---|
| công thức hóa học: | Nacl |
| Trọng lượng phân tử: | 58.44 g/mol |
CAS 7647-14-5 94,5% tối thiểu Muối xử lý nước Natri Clorua NaCl công nghiệp
| Độ tinh khiết (%): | 94,5% tối thiểu |
|---|---|
| Số EINECS: | 231-598-3 |
| Màu sắc: | trắng |
Muối Natri Clorua Công nghiệp cho chất làm mềm nước CAS 7647-14-5
| Mức độ: | Lớp thực phẩm cấp công nghiệp |
|---|---|
| EINECS: | 231-598-3 |
| CAS: | 7647-14-5 |
99% độ tinh khiết Muối đá lớn Để loại bỏ băng trên đường với kết quả lâu dài
| mùi: | không mùi |
|---|---|
| độ hòa tan trong nước: | 359 G/L |
| Nếm thử: | mặn |
99% muối tinh chế hiệu suất cao, công nghiệp, nông nghiệp
| Sử dụng: | Làm mềm nước, sản xuất hóa chất và làm sạch đường băng |
|---|---|
| Lưu trữ: | Lưu trữ ở nơi khô thoáng |
| Mật độ: | 2.16 G/cm3 |
60 Lưới 99,1% Độ tinh khiết của muối để xử lý nước CAS 7647-14-5 NaCl
| thanh lọc: | 99,1% tối thiểu |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Khử trùng xử lý nước |
| Kho: | Nơi khô mát |
Hạt natri clorua 99% muối tinh luyện 60-80 lưới CAS 7647-14-5
| phân loại: | clorua |
|---|---|
| Không có.: | 7647-14-5 |
| mf: | Nacl |
Máy làm mềm nước công nghiệp Muối cấp thực phẩm NaCl 20kg
| Mức độ: | Lớp thực phẩm cấp công nghiệp |
|---|---|
| EINECS: | 231-598-3 |
| CAS: | 7647-14-5 |

