Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ industrial salt nacl ] trận đấu 81 các sản phẩm.
Hóa chất xử lý nước dạng vảy Dihydrat Canxi Clorua cấp công nghiệp
| MÃ HS: | 2827200000 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 74% phút |
| Số EINECS: | 233-140-8 |
Cacl2 chất thải Cacl2 Chlorua canxi không nước
| tên: | canxi clorua |
|---|---|
| Thương hiệu: | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | chất hút ẩm |
Nhất lượng công nghiệp 74% Calcium Chloride Dihydrate CaCl2 Là chất khô đa năng
| Sử dụng: | Hút ẩm, làm tan tuyết |
|---|---|
| MOQ: | 10 tấn |
| CAS NO.: | 10043 - 52 - 4 |
Bột Natri Sulfite cấp công nghiệp Na2SO3 97% để in 7757-83-7
| Nguồn gốc: | Shandong, Trung Quốc |
|---|---|
| Thời gian sử dụng: | 2 năm |
| Độ tinh khiết: | 97% |
CAS 497-19-8 99,2% MIN NA2CO3 Soda Ash Light Sodiun Carbonate Hóa chất
| Ứng dụng: | Nước Tẩy Rửa Ngành Kính |
|---|---|
| Sự thuần khiết: | 99,2% tối thiểu |
| Tiêu chuẩn lớp: | Lớp công nghiệp |
Viên nén khan canxi clorua 94% tối thiểu CaCl2 10043-52-4
| Màu sắc: | trắng |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 94% |
| đóng gói: | 25kg/1000kg |
CAS 10034-99-8 Hóa chất Nguyên liệu Mgso4 7h2o Magiê Sulphate
| CAS: | 10034-99-8 |
|---|---|
| HS: | 2833210000 |
| EINECS: | 231-298-2 |
Tối ưu hóa mức độ PH với Soda Ash Light Assay 99,2% PH 9,2-10,2 497 19 8 Sds
| Số CAS: | 497-19-8 |
|---|---|
| túi tùy chỉnh: | Khả năng chấp nhận trên 200 tấn |
| PH: | 9,2-10,2 |
Food-Grade White Na2Co3 Soda Ash Light Used In Detergent Sodium Carbonate Soda Ash
| Đóng gói: | Túi 25kg/ 50kg/ 1000kgs |
|---|---|
| Mã HS: | 2836200000 |
| Vật mẫu: | Trong vòng 1000g Miễn phí |
74% Canxi Clorua Dihydrat Bột hút ẩm và chất làm tan tuyết
| CAS.Không: | 10035-04-8 |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Chất làm tan tuyết/khoan dầu |
| Sự thuần khiết: | 74% |

