Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ industrial salt nacl ] trận đấu 81 các sản phẩm.
Khoan dầu Hóa chất nguyên liệu Canxi Clorua Viên khan 94% tối thiểu
| CAS: | 10043-52-4 |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | 94% phút |
| Sự xuất hiện: | viên trắng |
Khử lưu huỳnh Chlorua canxi hóa học Chlorua canxi không nước
| Mẫu: | miễn phí |
|---|---|
| Kích thước: | 10 - 15cm / 15 - 20cm / 20 - 30cm |
| Gói: | 25kg / 1000kg |
99,2% bột trắng tinh khiết Hóa chất natri cacbonat để làm thủy tinh
| Công thức: | Na2CO3 |
|---|---|
| CAS: | 497-19-8 |
| moq: | 1 tấn |
Bột màu trắng Canxi Clorua khan CaCl2 số lượng lớn CAS 10043-52-4 Khử lưu huỳnh
| moq: | 30kg |
|---|---|
| Kích cỡ: | 10cm / 10 - 15cm / 15 - 20cm |
| Bưu kiện: | 25kg / 30kg / 1000kg |
Cacl2 Khan 94% Canxi Clorua Hóa chất để khử lưu huỳnh
| moq: | 30kg |
|---|---|
| Kích cỡ: | 10cm / 15cm / 20cm |
| Bưu kiện: | 30kg / 1000kg |
ISO phê duyệt Calcium Chloride Chemical Calcium Chloride Bulk CAS 10043-52-4 Các chất làm lạnh được sử dụng trong tủ lạnh
| Mẫu: | miễn phí |
|---|---|
| Kích thước: | 10cm / 10 - 15cm / 15 - 20cm / 20 - 30cm |
| Gói: | 25kg / 30kg / 1000kg |
Magiê trắng Sulphate Heptahydrate Kích thước đồng nhất CAS 10034-99-8
| Màu sắc: | trắng |
|---|---|
| Nơi xuất xứ: | Trung Quốc |
| độ tinh khiết: | 99% |
Bột tinh thể màu trắng Natri Sulphite trong thực phẩm Cas 7757-83-7
| CAS: | 7757-83-7 |
|---|---|
| HS: | 2832100000 |
| Sự xuất hiện: | Bột tinh thể trắng |
Đa năng NA2CO3 Soda Ash Bột giặt nhẹ Công thức hóa học
| Số CAS: | 497-19-8 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99,20% |
| Cách sử dụng: | Sử dụng rộng rãi |
Bột Soda nhẹ kết tinh màu trắng CAS 497-19-18 Phê duyệt ISO
| mật độ xếp chồng: | 500-600kg/m³ |
|---|---|
| HS: | 2836200000 |
| CAS: | 497-19-18 |

