Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ industrial salt nacl ] trận đấu 81 các sản phẩm.
Lưu trữ nơi khô Muối tinh chế cho nước công nghiệp Làm mềm nước Chỉ tiêu chuẩn cao
| Điểm sôi: | 1465°C |
|---|---|
| Trọng lượng phân tử: | 58.44 g/mol |
| Lưu trữ: | Lưu trữ ở nơi lạnh, khô |
Thức chế công nghiệp 99% độ tinh khiết tinh thể muối nước mềm
| PH: | 7 |
|---|---|
| độ hòa tan trong nước: | 359 G/L |
| Mật độ: | 2.16 G/cm3 |
1mm-5mm White Raw Sea Salt Hạt pha lê trắng 94,5% Mẫu miễn phí tối thiểu
| Vẻ bề ngoài: | hạt pha lê trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết (%): | 94,5% tối thiểu |
| Kích cỡ: | 1-5mm |
Nén nóng Crystal Raw Sea Salt 98% Natri Clorua công nghiệp
| Cách sử dụng: | nén nóng |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | pha lê trắng |
| Kích cỡ: | 1 - 2mm / 2 - 4mm / 4 - 6mm / 6 - 8mm |
Muối biển thô nén nóng công nghiệp tối thiểu 98% 7647-14-5 Gói 25kg 50kg
| thanh lọc: | tối thiểu 98% |
|---|---|
| Cách sử dụng: | nén nóng |
| Vẻ bề ngoài: | pha lê trắng |
Viên nén muối hình cầu cấp công nghiệp cho chất làm mềm nước theo tiêu chuẩn ISO
| Không có.: | 7647-14-5 |
|---|---|
| Số HS: | 2501001900 |
| độ tinh khiết: | 99% |
Độ hòa tan trong nước 359 G/L Muối tinh khiết Điểm sôi 413 °C Lựa chọn hàng đầu
| Solubility In Water: | 359 G/L |
|---|---|
| Solubility: | Soluble In Water |
| Boiling Point: | 1,413 °C |
Viên nén muối làm mềm màu trắng của SGS Muối bể bơi CAS 7647-14-5
| phân loại: | cacbonat |
|---|---|
| Số CAS: | 7647-14-5 |
| mf: | Nacl |
Muối làm mềm nước 99% 500G Mẫu miễn phí Muối làm mềm cấp công nghiệp Thực phẩm Với Muối mỏ
| Mật độ: | 2.16 G/cm3 |
|---|---|
| Thể loại: | Cấp công nghiệp/thực phẩm |
| Nếm thử: | mặn |
Chất làm mềm độ tinh khiết cao Viên muối trao đổi ion Tái sinh nhựa
| HS: | 2501001900 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99% |
| Tên khác: | Máy tái sinh nhựa trao đổi ion |

