Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ raw material chemicals ] trận đấu 228 các sản phẩm.
99.2% Sodium Carbonate Anhydrous Powder Soda Ash Light Dense for Textile
| CAS số: | 497-19- 8 |
|---|---|
| Sự thuần khiết: | 99,2% |
| Nơi xuất xứ: | Sơn Trung Quốc |
Muối Magiê Sulphate có độ tinh khiết cao Mg Sulfate Heptahydrate cho phụ gia thức ăn chăn nuôi
| Tên sản phẩm: | Magie sunfat,MgSO4 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | Pha lê trắng, hạt trắng |
| độ tinh khiết: | tối thiểu 99% |
60 Lưới 99,1% Độ tinh khiết của muối để xử lý nước CAS 7647-14-5 NaCl
| thanh lọc: | 99,1% tối thiểu |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Khử trùng xử lý nước |
| Kho: | Nơi khô mát |
Muối Magiê Sulphate 4-6mm Magiê Sulphate Heptahydrate 99Min cho phân bón
| Vẻ bề ngoài: | Pha lê trắng, hạt trắng |
|---|---|
| độ tinh khiết: | tối thiểu 99% |
| Kích cỡ: | 4-6mm |
EINECS 232-094-6 Magiê Clorua khan MgCl2 để nấu chảy
| Không có.: | 7786-30-3 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99% |
| Hình dạng: | vảy trắng xám |
Trắng 46% Hexahydrate Magiê Clorua hạt cho tuyết tan
| Phân loại: | clorua |
|---|---|
| CAS không: | 7791-18-6 |
| Sự thuần khiết: | 46% tối thiểu |
Giặt in nhuộm Natri sunfat khan cấp công nghiệp
| Công suất thùng chứa: | 27 tấn |
|---|---|
| Vật mẫu: | Mẫu miễn phí |
| moq: | 50kg |
Bột Soda nhẹ kết tinh màu trắng CAS 497-19-18 Phê duyệt ISO
| mật độ xếp chồng: | 500-600kg/m³ |
|---|---|
| HS: | 2836200000 |
| CAS: | 497-19-18 |
Na2CO3 Natri cacbonat bột nhẹ Soda Ash 99,2% tối thiểu Cas 497-19-8
| phương thức: | bột trắng |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99,2% |
| CAS: | 497-19-8 |
Hạt natri clorua 99% muối tinh luyện 60-80 lưới CAS 7647-14-5
| phân loại: | clorua |
|---|---|
| Không có.: | 7647-14-5 |
| mf: | Nacl |

