Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ raw material chemicals ] trận đấu 228 các sản phẩm.
Khoan dầu Canxi Clorua Hóa chất Canxichlorid Dihydrat Cấp công nghiệp
| Cách sử dụng: | Khoan dầu |
|---|---|
| ngoại hình: | bột trắng |
| Các thành phần chính: | CaCl2 |
Ammonium sulphate hóa học N 21% Các hạt tinh thể cho phân bón
| Sự xuất hiện: | Tinh thể hoặc dạng hạt |
|---|---|
| nitơ: | 21% |
| Mã Hs: | 3102210000 |
Ôxít magiê màu vàng nhạt cho bảng MGO bảng chống cháy bảng tường hợp nhất
| Tên: | Magneisum ôxít |
|---|---|
| CAS: | 1309-48-4 |
| EINECS: | 215-171-9 |
98% Natri silicate 25kg Na2sio3 bột CAS1344-09-8 Đối với bê tông
| Nội dung: | 98% |
|---|---|
| Sự xuất hiện: | Bột trắng |
| Dung dịch nước: | Làm rõ |
Bột Silicat Natri Cấp Công Nghiệp Thuốc thử phân tích CAS 1344-09-8
| Gói: | Túi PP + PE 25kg / 1000kg |
|---|---|
| EINECS: | 231-130-8 |
| tạp chất: | Không có |
Cấp thức ăn dạng bột trắng Mgcl2 Hexahydrate cho nuôi trồng thủy sản
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp công nghiệp, cấp thức ăn chăn nuôi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Cách sử dụng: | Nuôi trồng thủy sản |
CAS 7791-18-6 46% tối thiểu Magiê Clorua Hexahydrat MgCl2.6H2O
| Cổng khởi hành: | cảng Thanh Đảo |
|---|---|
| moq: | 5 tấn |
| Bưu kiện: | 25kg / 50kg / 1000kg |
Sodium Silicat dạng bột trắng Na2SiO3 cấp công nghiệp dùng cho bê tông
| Tiêu chuẩn cấp: | Cấp công nghiệp |
|---|---|
| Tên khác: | Sodium trisilicate |
| Mẫu: | 500g miễn phí |
Magiê ôxít đậm đặc 85% hàm lượng bột màu trắng hoặc vàng nhạt
| HS: | 2519909100 |
|---|---|
| CAS: | 1309-48-4 |
| Cấp: | Cấp công nghiệp |
Cas 14168-73-1 Magiê Sulfate Monohydrat Hình cầu màu trắng 2-4mm 99% Tối thiểu
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp thực phẩm, cấp công nghiệp |
| mf: | MgSO4.H2O |

