Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ raw material chemicals ] trận đấu 228 các sản phẩm.
99% Hàm lượng Magiê Sulfate Monohydrat Bột viên hình cầu MgSO4.H2O
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp thực phẩm, cấp công nghiệp |
| mf: | MgSO4.H2O |
MgCl2 46% Min Magnesium Chloride Hexahydrate Powder CAS 7791-18-6
| CAS: | 7791-18-6 |
|---|---|
| Gói: | Túi PP + PE 25kg/50kg/1000kg |
| Sự xuất hiện: | Bột trắng |
Lớp công nghiệp MgCl2 Magiê Clorua Hexahydrat Flakes CAS 7791-18-6
| phân loại: | clorua |
|---|---|
| Số CAS: | 7791-18-6 |
| mf: | mgcl2 |
Phân bón hạt 21 Nông nghiệp Hòa tan trong nước 25kg/50kg/1000kg Muối Ammonium Sulphate CAS 7783-20-2
| Bao bì: | có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| MOQ: | 10 tấn |
| Ứng dụng: | Nông nghiệp, Vật liệu phân bón, Công nghiệp hóa chất, Phân bón trong Nông nghiệp, Nguyên liệu thô củ |
20.5 Bao 50kg Dạng Hạt Nông Nghiệp NH42so4 Hạt Phân Bón Amoni Sulfat Cho Bãi Cỏ
| Bao bì: | có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| MOQ: | 10 tấn |
| Ứng dụng: | Nông nghiệp, Vật liệu phân bón, Công nghiệp hóa chất, Phân bón trong Nông nghiệp, Nguyên liệu thô củ |
Crystal 50kg Bag Fertilizer Ammonium Sulfate Fertilizer Agriculture Capro Grade
| Bao bì: | Có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| MOQ: | 10 người |
| Ứng dụng: | Nông nghiệp, Vật liệu phân bón, Công nghiệp hóa chất, Phân bón trong Nông nghiệp, Nguyên liệu thô củ |
Muối công nghiệp nguyên chất tinh thể trắng không mùi Điểm nóng chảy trong 801 °C
| mùi: | không mùi |
|---|---|
| Sự xuất hiện: | Chất rắn kết tinh màu trắng |
| Điểm nóng chảy: | 801°C |
Agricultural Grade 50 Kg Bag Granules Ammonium Sulfate Lawn Fertilizer Price Per Ton
| Bao bì: | Có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| MOQ: | 10 người |
| Ứng dụng: | Nông nghiệp, Vật liệu phân bón, Công nghiệp hóa chất, Phân bón trong Nông nghiệp, Nguyên liệu thô củ |
NaCl 94,5% tối thiểu Muối biển trắng Muối công nghiệp để chăn nuôi và ngâm chua
| Vẻ bề ngoài: | hạt pha lê trắng |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1-5mm |
| Vật mẫu: | Miễn phí |
Khử lưu huỳnh Magiê Oxide Bột tinh khiết 85% Độ tinh khiết Xám Trắng
| phân loại: | Magie Oxit |
|---|---|
| Không có.: | 1309-48-4 |
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp công nghiệp |

