Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ raw material chemicals ] trận đấu 228 các sản phẩm.
Xử lý nước thải Hóa chất nguyên liệu 28% PAC Poly Aluminium Chloride Flocculant
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu vàng nhạt |
|---|---|
| moq: | 3 tấn |
| mf: | [Al2(Oh)Ncl6-N]M |
99,9% Nội dung Nguyên liệu Hóa chất Bột baking soda Quá trình phân hủy kép
| Cấp: | cấp thức ăn chăn nuôi |
|---|---|
| Kỹ thuật sản xuất: | Quá trình phân hủy kép |
| Nội dung: | 99,9% |
Phân bón Nguyên liệu Magiê Sulphate Monohydrate Pellet 14168-73-1 99% Min
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| mf: | MgSO4.H2O |
| Vẻ bề ngoài: | hình cầu trắng |
Tuyết tan Canxi Clorua Hóa chất Canxi Clorua khan Tiêu chuẩn GB
| Không có.: | 10043-52-4 |
|---|---|
| Màu sắc: | trắng |
| độ tinh khiết: | 94% |
75% -80% Hàm lượng Vật liệu xây dựng Bột Magiê Ôxít đậm đặc
| CAS: | 1309-48-4 |
|---|---|
| Nội dung: | 75%-80% |
| sử dụng: | Ngành vật liệu kiến trúc |
1mm-5mm White Raw Sea Salt Hạt pha lê trắng 94,5% Mẫu miễn phí tối thiểu
| Vẻ bề ngoài: | hạt pha lê trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết (%): | 94,5% tối thiểu |
| Kích cỡ: | 1-5mm |
1-5mm 94,5% muối biển thô trắng tối thiểu NaCl để nhân giống xử lý nước
| Vẻ bề ngoài: | hạt pha lê trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết (%): | 94,5% tối thiểu |
| đóng gói: | Bao jumbo 50kg / 1000kg và gói tùy chỉnh. |
46% Magiê Clorua Hóa chất Magiê Clorua Hexahydrat cho chất làm tan tuyết
| trọng lượng phân tử: | 203.3 |
|---|---|
| Không có.: | 7791-18-6 |
| tiêu chuẩn lớp: | Cấp công nghiệp / thực phẩm |
Độ tinh khiết 94,5% Muối tắm thô Muối xử lý nước nồi hơi Độ chi tiết 5-10mm
| Màu sắc: | Hạt tinh thể mờ |
|---|---|
| Số HS: | 2501001900 |
| EINECS: | 231-598-3 |
Muối biển thô cấp công nghiệp hạt 5-20mm dùng cho xử lý nước
| CAS: | 7647-14-5 |
|---|---|
| Kích thước dạng hạt: | 5-20mm |
| Màu sắc: | Màu trắng |

