Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ raw material chemicals ] trận đấu 228 các sản phẩm.
Muối biển thô nén nóng công nghiệp tối thiểu 98% 7647-14-5 Gói 25kg 50kg
| thanh lọc: | tối thiểu 98% |
|---|---|
| Cách sử dụng: | nén nóng |
| Vẻ bề ngoài: | pha lê trắng |
Nội dung 94,5% muối công nghiệp Hạt muối biển thô lớn Độ tinh khiết cao CAS 7647-14-5
| MÃ HS: | 2501001900 |
|---|---|
| Kích thước hạt: | 5-20mm |
| mã CAS: | 7647-14-5 |
Cấp công nghiệp Mgcl2 X 6h2o Magiê Clorua Hóa chất CAS 7791-18-6
| Ứng dụng: | Bảng Magiê, Chất làm tan tuyết |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | vảy trắng |
| Số EINECS: | 232 - 094 - 6 |
Bột màu trắng Natri bicarbonate Hóa chất CAS 144-55-8 hòa tan trong nước
| phân loại: | cacbonat |
|---|---|
| Không có.: | 144-55-8 |
| MÃ HS: | 2836300000 |
Công nghiệp luyện kim Mgcl2 Hóa chất Magiê Clorua khan CAS 7786-30-3
| Vật mẫu: | Miễn phí |
|---|---|
| moq: | 1 tấn |
| Công suất thùng chứa: | 25 tấn |
Hóa chất natri cacbonat tinh thể 99% cấp công nghiệp Soda Ash Light
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Dipdye Dung dịch khoan Chất tẩy rửa |
| EINECS: | 231-867-5 |
99,2% bột trắng tinh khiết Hóa chất natri cacbonat để làm thủy tinh
| Công thức: | Na2CO3 |
|---|---|
| CAS: | 497-19-8 |
| moq: | 1 tấn |
50kg 1000kg Magiê Clorua Hóa chất Mgcl2 Vảy xám trắng khan
| moq: | 50kg |
|---|---|
| cổng tải: | Cảng Đại Liên / Thanh Đảo |
| độ tinh khiết: | 99% |
Vật liệu xây dựng Magiê Clorua Hóa chất MgCl2 khan 7786-30-3
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Hình dạng: | vảy trắng xám |
| Bưu kiện: | 25kg / 50kg / 1000kg |
Chất tăng cường dinh dưỡng Magiê Clorua Hóa chất Mgcl2 * 6h20 Mẫu miễn phí
| Độ nóng chảy: | 117°C |
|---|---|
| Số CAS: | 7791-18-6 |
| Màu sắc: | trắng |

