Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ industrial grade magnesium chloride chemical ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Bột không nước đa chức năng Anhydro Magnesium Chloride For Agricultural Cement
| Sự xuất hiện: | Bột trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | tối thiểu 99% |
| Bao bì: | 25kg / 50kg / 1000kg |
Chlorua Magnesium Anhydrous không màu Mgcl2 Bột bột cho vải lấp
| CAS NO.: | 7786-30-3 |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | 98% |
| Từ khóa: | Magiê clorua khan |
98% Min nguyên liệu hóa học Magnesium Chloride Anhydrous Block Cho xi măng
| Sự xuất hiện: | khối trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | 98% tối thiểu |
| Bao bì: | 25kg / 50kg / 1000kg |
Nhất lượng công nghiệp 74% Calcium Chloride Dihydrate CaCl2 Là chất khô đa năng
| Sử dụng: | Hút ẩm, làm tan tuyết |
|---|---|
| MOQ: | 10 tấn |
| CAS NO.: | 10043 - 52 - 4 |
Sodium Silicat dạng bột trắng Na2SiO3 cấp công nghiệp dùng cho bê tông
| Tiêu chuẩn cấp: | Cấp công nghiệp |
|---|---|
| Tên khác: | Sodium trisilicate |
| Mẫu: | 500g miễn phí |
Tuyết tan Canxi Clorua Hóa chất Canxi Clorua khan Tiêu chuẩn GB
| Không có.: | 10043-52-4 |
|---|---|
| Màu sắc: | trắng |
| độ tinh khiết: | 94% |
CaCl2 Canxi Clorua Hóa chất Bóng gai Canxi Clorua khan Cấp công nghiệp
| Không có.: | 10043-52-4 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | hạt trắng |
| đóng gói: | TÚI 25KG/1000KG |
Độ tinh khiết cao Feso4 Heptahydrate Cấp công nghiệp Ferric Sulphate Heptahydrate
| phân loại: | sunfat |
|---|---|
| CAS.Không: | 7720-78-7 |
| độ tinh khiết: | 98% |
Cấp công nghiệp ISO Sắt Sulphate Monohydrat Sắt Sulfate Monohydrat
| Tên sản phẩm: | Sắt sunfat monohydrat |
|---|---|
| CAS NO.: | 13463 - 43 - 9 |
| Thể loại: | Cấp nông nghiệp, cấp công nghiệp |
25kg / 1000kg Hóa chất Canxi Clorua 74% Min CaCl2 dihydrat White Flake
| Cách sử dụng: | Hút ẩm, làm tan tuyết |
|---|---|
| mf: | CaCl2 |
| Không có.: | 10043-52-4 |

