Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ industrial grade magnesium chloride chemical ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Mẫu miễn phí 500g Magnesium Chloride Anhydrous Giá 95.21 G/mol mật độ CAS số 7786-30-3
| Sample: | Free Sample 500g |
|---|---|
| Molecular Weight: | 95.21 G/mol |
| Cas No: | 7786-30-3 |
Lâu sỏi sỏi công nghiệp Lâu sỏi hydrat Cas1305620 bột Calcium hydroxide để xử lý nước thải
| Tên sản phẩm: | Bột canxi hydroxit |
|---|---|
| CAS: | 1305-62-0 |
| HS: | 25222000 |
sodium bicarbonate cas 144-55-8 wholesale Industrial Grade 97% Powder Food Grade
| Nguồn gốc: | Sơn Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Sự thuần khiết: | 97% |
Hóa chất xử lý nước dạng vảy Dihydrat Canxi Clorua cấp công nghiệp
| MÃ HS: | 2827200000 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 74% phút |
| Số EINECS: | 233-140-8 |
GB/T26520-2011 Hóa chất canxi clorua tiêu chuẩn Cacl2 Dihydrat 10035-04-8
| Hình dạng: | bột trắng |
|---|---|
| Số CAS: | 10035-04-8 |
| phân loại: | clorua |
COA Anhydrous Magnesium Chloride Anhydrous Blocks Industrial Grade CAS 7786- 30-3
| Sự xuất hiện: | khối trắng |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | tối thiểu 99% |
| Bao bì: | 25kg / 50kg / 1000kg |
EINECS 232-094-6 Magiê Clorua khan MgCl2 để nấu chảy
| Không có.: | 7786-30-3 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99% |
| Hình dạng: | vảy trắng xám |
Magiê Clorua khan dạng bột màu trắng MgCl2 hòa tan 99% trong nước
| moq: | 25kg |
|---|---|
| Công suất thùng chứa: | 25 tấn |
| độ tinh khiết: | 99% |
Phân bón Magiê Sulfate Monohydrate Cấp công nghiệp CAS 14168-73-1
| Phân loại: | sunfat |
|---|---|
| Số CAS: | 14168-73-1 |
| MF: | MgSO4.H2O |
99% tối thiểu Magiê Clorua Bột trắng khan làm tan tuyết và băng
| Không có.: | 7786-30-3 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99% |
| Hạn sử dụng: | 2 năm |

