Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ industrial grade magnesium chloride chemical ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Magnesium Chloride White Anhydrous 7786-30-3 Cas số 25kg đến 1000kg Capacity container
| Application: | Celling, Deicing Agent, Fertilizer |
|---|---|
| Odor: | Odorless |
| Melting Point: | 714°C |
99% axit citric muối không nước bột tinh thể loại công nghiệp CAS 77-92-9 Thời hạn sử dụng 2 năm Nặng phân tử 192.124
| Sự xuất hiện: | bột tinh thể |
|---|---|
| Mẫu: | 500g miễn phí |
| Điểm sôi: | 309,6 ± 42,0 ° C ở 760 mmHg |
Công nghiệp hạt hòa tan trong nước Nông nghiệp Sulfate sắt Heptahydrate
| MOQ: | 10Tons |
|---|---|
| Packaging: | 25kg/50kg/1000kg Can Be Customized |
| Color: | Green |
99% Bột trắng tối thiểu Natri bicarbonate Hóa chất Cấp công nghiệp Cấp thức ăn
| độ tinh khiết: | tối thiểu 99% |
|---|---|
| CAS: | 144-55-8 |
| Vẻ bề ngoài: | bột trắng |
Độ tinh khiết 95,21 G/mol Magnesium Chloride Anhydrous Free Sample Bao gồm Điểm đun sôi 1412.C
| Hs Code: | 2827310000 |
|---|---|
| Molecular Weight: | 95.21 G/mol |
| Boiling Point: | 1412°C |
Giặt in nhuộm Natri sunfat khan cấp công nghiệp
| Công suất thùng chứa: | 27 tấn |
|---|---|
| Vật mẫu: | Mẫu miễn phí |
| moq: | 50kg |
Industrial Grade Sodium Metabisulfite Powder Na2S2O5 in 25kg Bag - Soluble in Water and Used as Bleaching Agent
| Sự ổn định: | Nó dễ bị phân hủy bởi độ ẩm và dễ bị oxy hóa thành natri sulfat khi tiếp xúc với không khí. |
|---|---|
| Công thức phân tử: | Na2S2O5 |
| Mùi: | Mùi lưu huỳnh |
ISO phê duyệt Calcium Chloride Chemical Calcium Chloride Bulk CAS 10043-52-4 Các chất làm lạnh được sử dụng trong tủ lạnh
| Mẫu: | miễn phí |
|---|---|
| Kích thước: | 10cm / 10 - 15cm / 15 - 20cm / 20 - 30cm |
| Gói: | 25kg / 30kg / 1000kg |
Diammonium Phosphate Công Nghiệp Giá Phải Chăng, Màu Trắng, Cấp Công Nghiệp CAS 7783-28-0
| Trọng lượng phân tử: | 132.056 |
|---|---|
| Sự ổn định: | Hiệu suất ổn định |
| Chất độc hại: | Không độc hại |
Khoan dầu Canxi Clorua Hóa chất Canxichlorid Dihydrat Cấp công nghiệp
| Cách sử dụng: | Khoan dầu |
|---|---|
| ngoại hình: | bột trắng |
| Các thành phần chính: | CaCl2 |

