Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ industrial grade magnesium chloride chemical ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Muối biển thô cấp công nghiệp NaCl độ tinh khiết 94.5% hạt 5-20mm
| CAS: | 7647-14-5 |
|---|---|
| Kích thước dạng hạt: | 5-20mm |
| Màu sắc: | Màu trắng |
Muối biển cấp công nghiệp độ tinh khiết 94.5% dùng để tan băng và xử lý nước
| CAS: | 7647-14-5 |
|---|---|
| Kích thước dạng hạt: | 5-20mm |
| Màu sắc: | Màu trắng |
CAS 7791-18-6 46% tối thiểu Magiê Clorua Hexahydrat MgCl2.6H2O
| Cổng khởi hành: | cảng Thanh Đảo |
|---|---|
| moq: | 5 tấn |
| Bưu kiện: | 25kg / 50kg / 1000kg |
Chloride Magnesium Chloride Hexahydrate Hiệu suất không mùi
| độ tinh khiết: | 46% tối thiểu |
|---|---|
| Mẫu: | 500g miễn phí |
| độ hòa tan: | Hoà tan trong nước |
94% Calcium Chloride bột không nước chất lượng thực phẩm rắn
| Tên: | Canxi Clorua khan |
|---|---|
| Mã Hs: | 2827200000 |
| Thời gian sử dụng: | 2 năm |
Chất làm khô phân bón hợp chất Magiê Sulphate Monohydrate cấp thực phẩm CAS 14168-73-1
| CAS NO.: | 14168-73-1 |
|---|---|
| Độ nóng chảy:: | 150℃ |
| Gói: | PP+PE 25kg/50kg/1000kg |
thủy sản 46% Magnesium Chloride Hexahydrate Mgcl2 Đối với ngành thủy sản
| độ tinh khiết: | 46% tối thiểu |
|---|---|
| Số CAS: | 7791-18-6 |
| Sử dụng: | Nuôi trồng thủy sản, tuyết tan |
Industrial Grade 97% Powder Food Grade Sodium Sulfite Na2SO3 Cas 7757-83-7 For Printing
| Nguồn gốc: | Sơn Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Sự thuần khiết: | 97% |
Phân bón lớp Magiê Sulfate Monohydrat bột MgsoH2O
| Tên: | Magiê Sulphate Monohydrat |
|---|---|
| Công thức phân tử: | Mgso H2O |
| sử dụng: | Phân bón |
Xử lý nước cấp công nghiệp Bột nhôm clorua Pac Poly 28%
| phân loại: | Chất phụ trợ hóa chất |
|---|---|
| moq: | 3 tấn |
| Vài cái tên khác: | PAC |

