Tất cả sản phẩm
-
Muối Magiê Sulphate
-
Ammonium sulphate hóa học
-
Hóa chất natri cacbonat
-
Hóa Chất Canxi Clorua
-
Magie Clorua Hóa chất
-
Magie Oxit
-
Hóa Chất Nguyên Liệu
-
Hóa chất Natri Metabisulfite
-
Natri bicacbonat hóa chất
-
Poly nhôm clorua
-
muối nhôm sunfat
-
Hóa chất sắt sunfat
-
muối công nghiệp
-
natri sunfit
-
natri sunfat
-
Nấm bón nông nghiệp
-
Jaime GonzalezChúng tôi tin rằng JIUCHONG sẽ tiếp tục cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, đảm bảo thành công chung lâu dài.
Kewords [ industrial grade magnesium chloride chemical ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Lưu trữ khô Chlorua magiê không nước Bánh không nước 99% CAS 7791-18-6
| MF: | mgcl2 |
|---|---|
| Lưu trữ: | Nơi khô ráo |
| Ứng dụng: | Tế bào, chất làm tan băng, phân bón |
Cacl2 Khan 94% Canxi Clorua Hóa chất để khử lưu huỳnh
| moq: | 30kg |
|---|---|
| Kích cỡ: | 10cm / 15cm / 20cm |
| Bưu kiện: | 30kg / 1000kg |
Bulk 99% Powder Industrial Grade Na2so4 Powder Sodium Sulphate Na2SO4 For Detergent
| Mã HS: | 2833110000 |
|---|---|
| Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Vật mẫu: | Miễn phí 500g |
Industrial Grade White Powder 99% 25 Kg Price Sodium Sulphate Anhydrous 7757-82-6
| Mã HS: | 2833110000 |
|---|---|
| Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Vật mẫu: | Miễn phí 500g |
Khử lưu huỳnh Chlorua canxi hóa học Chlorua canxi không nước
| Mẫu: | miễn phí |
|---|---|
| Kích thước: | 10 - 15cm / 15 - 20cm / 20 - 30cm |
| Gói: | 25kg / 1000kg |
Bột Tetrasodium Pyrophosphate công nghiệp thực phẩm TSP
| EINECS NO.: | 231-509-8 |
|---|---|
| Độ hòa tan: | Hòa tan cao trong nước |
| PH: | 12 (5% Giải pháp) |
Industrial Grade 96% Powder SMBS Crystalline Or Powder Sodium Metabisulfite Chemical CAS 7681-57-4
| MOQ: | 10 tấn |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | Bột tinh thể trắng |
| PH: | 3,5-5 |
High Quality 99.2% Purity Industrial Grade Sodium Carbonate Dense Soda Ash For Glass Detergents
| Đóng gói: | Túi 25kg/ 50kg/ 1000kgs |
|---|---|
| Mã HS: | 2836200000 |
| Vật mẫu: | Trong vòng 1000g Miễn phí |
High Quality Industrial Grade Powder Aluminum Sulfate 25kg Al2(SO4)3 of CAS 10043-01-3
| MOQ: | 25 tấn |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Xử lý nước |
| Đóng gói: | 25kg 50kg 1000kg |
Khả năng chứa 20-25 tấn Giá không mùi của Magnesium Chloride với điểm sôi 1412.C
| Cas No: | 7786-30-3 |
|---|---|
| Boiling Point: | 1412°C |
| Density: | 2.32 G/cm3 |

